เว็บบอร์ดตำรวจ
ยินดีต้อนรับคุณ, บุคคลทั่วไป กรุณา เข้าสู่ระบบ หรือ ลงทะเบียน
ตุลาคม 25, 2014, 12:33:04

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ค้นหา:     การค้นหาขั้นสูง
กรุณา ลงทะเบียน ก่อน เพื่อสามารถใช้งานเว็บไซต์ ได้้ครบทุกฟั่งชั้น หากลงทะเบียนแล้วเข้าระบบ คลิกที่นี่
259620 กระทู้ ใน 11180 หัวข้อ โดย 86238 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: mahaa
* หน้าแรก หน้าแรก หน้าแรก หน้าแรก ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
+  เว็บบอร์ดตำรวจ
|-+  กลุ่ม การสนทนา หรือ ความรู้ตำรวจ
| |-+  บอร์ด สนทนาเรื่องทั่วไป (ผู้ดูแล: somboon51, adm_tp1, fowler, therd, von, เจ้าหน้าที่ห้องสมุด)
| | |-+  ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (กอป.๕๑)
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « previous next »
หน้า: 1 ... 1012 1013 [1014] 1015 1016 ... 1330 ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (กอป.๕๑)  (อ่าน 743317 ครั้ง)
กุ๊กกิ๊ก [รักแท้มีอยู่จริง]
ระดับ 5
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: หญิง
กระทู้: 501

newbie


Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15195 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:18:11 »

อก.  รุ่น อาถรรพ์
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

จังหวะหัวใจ I love you too.  www.bie-fanclub.com
"ขอโทษนะ..ผมเป็นตำรวจ"
ระดับ 2
**
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 58

"Nobody Perfect"


Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15196 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:18:34 »

"ยินดีต้อนรับนายตำรวจทุกท่าน ขอให้ทุกท่านประสบความสำเร็จในกรมตำรวจ"

                     "ชะตาชีวิตที่เป็น คุณเลือกเอง"
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
jor2400
ระดับ 5
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 975



Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15197 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:18:47 »

บัญชีรายชื่อผู้สอบแข่งขันได้  ในการรับสมัครและสอบแข่งขัน 
บุคคลภายนอกผู้มีวุฒิปริญญาตรี  เพื่อบรรจุและแต่งตั้ง 
เป็นข้าราชการตำรวจชั้นประทวน พ.ศ. 2551   
กลุ่มสายงานป้องกันปราบปราม 
 ลำดับที่ รหัสประจำตัวสอบ ชื่อ - ชื่อสกุล 
 1 0100330 นาย สุรักษ์  โพธิ์ขาว 
 2 7100278 นาย อนุชิต  แสงจันทร์ 
 3 5100737 นาย ภาณุพงศ์  พื้นสันเทียะ 
 4 3100426 นาย เรนิต  จิตมั่น 
 5 0101006 นาย สุชาติ  แสนคำวินิจ 
 6 0101632 นาย มงคล  นะวัน 
 7 0102354 นาย ยุทธนา  แก้วนก 
 8 4101000 นาย สำนวน  บุรี 
 9 0100861 นาย ประสาน  รัตนวรรณ์ 
 10 5100616 นาย ธเนศ  ทวะชาลี 
 11 8100447 นายภัทรวิชญ์  กิตติสุวรรณ 
 12 0100055 นาย อรรณพ  ธัยยามาตร์ 
 13 0100649 นาย สิงหา  สำราญจริง 
 14 0102862 นาย ปฐมพร  พรหมทองรักษ์ 
 15 0101122 นาย สมพร  พันวงศ์ 
 16 0100311 นาย รพิชา  กองประดิษฐ 
 17 9100086 นายเจตพร  แก้วบุบผา 
 18 0101487 นาย ธนากรณ์  แสนสุภา 
 19 6100423 นาย ปรีชา  กางพรม 
 20 3100343 นาย เชาวลิตร  ระย้าย้อย 
 21 8100569 นายธวัชชัย  สีไหม 
 22 9100173 นายสราวุธ  หวังชัย 
 23 7100019 นาย พลากร  ฮะวังจู 
 24 0102064 นาย วฤทธิ์  กายูรวัฒน์ 
 25 0101910 นาย ศุภฤกษ์  ปิริยะ 
 26 0101039 นาย ยงสวัสดิ์  จันทร์ขึ้น 
 27 0102911 นาย กิจทนง  ชูทิพย์ 
 28 0103174 นาย ถาวร  เฉ่งไล่ 
 29 0100407 นาย สุธี  คีรีเดช 
 30 7100535 นาย สุทธิพงษ์  รอดรัตนาทูล 
 31 3100301 นาย ชนกานต์  สัมฤทธิ์ 
 32 6100621 นาย อาทิตย์  บุญบางสถาพร 
 33 0100825 นาย สมโภช  จำนวนนา 
 34 0101486 นาย พรชัย  ฆ้องคำ 
 35 0100056 นาย อนุ  ฉิมหาด 
 36 0100192 นาย ปณิธาน  กสิกรชนวัฒน์ 
 37 0100631 นาย อธิป  ณรงค์ฤทธิ์ 
 38 3100394 นาย ธีรวัฒน์  พิมพ์พันธ์ 
 39 6100002 นาย ปรีชา  เฉลยพต 
 40 5100555 นาย ศุภชัย  วงค์ชัย 
 41 8100560 นายวิชา  หมื่นสวัสดิ์ 
 42 8100418 นายเจษฎา  แสงจันทร์ 
 43 0102706 นาย ชนะชัย  พันธ์วิไล 
 44 0100233 นาย สงกรานต์  สุภาแก้ว 
 45 0101378 นาย สานิตย์  บำรุงจ้อย 
 46 5100360 นาย สมัคร  ไชยวงษา 
 47 5100130 นาย ฤทธิชัย  สายสุข 
 48 0102077 นาย ธนินท์ธร  สวยปาน 
 49 4100287 นาย สุรเดช  กรมแสนพิมพ์ 
 50 0101921 นาย ไกรเลิศ  ภูหิรัญประเสริฐ 
 51 0100456 นาย โยธวาทิต  คำอยู่ 
 52 8100196 นายก้องเกียรติ  ราชพลสิทธิ์ 
 53 9100032 นายเฉลิมโชค  สภาพันธ์ 
 54 4100167 นาย ประชุมศิลป์  พิทักษ์ 
 55 0101013 นาย โกศล  แก้วหนู 
 56 0100494 นาย วัชรินทร์  ช่วยแก้ว 
 57 0100706 นาย องค์การ  ทายะพิทักษ์ 
 58 2100066 นาย สินสมุทร์  บุญทัศนา 
 59 5100303 นาย ประสิทธิ์  พรมเลิศ 
 60 7100355 นาย ชัยยุทธ  อินแสน 
 61 5100062 นาย สงกรานต์  ก่านะเด 
 62 5100038 นาย รัสกร  พรมสวัสดิ์ 
 63 0100875 นาย ภิทูร  เจ็ดวรรณะ 
 64 0100341 นาย จรินทร์  วิริยา 
 65 0101580 นาย ประสงค์  จันทร์หยู 
 66 0103693 นาย ประกอบ  พรหมมี 
 67 0100247 นาย เจริญชัย  น้อยโสภา 
 68 3100061 นาย วิชิตชัยดำรง  แสงนนท์ 
 69 0100504 นาย วีระยุทธ  ทิพเนตร 
 70 0101061 นาย ชรินทร์  พันธชิต 
 71 7100487 นาย ศุกร์สิริ  ชาญสัจจา 
 72 4100412 นาย นพพร  ฤทธิ์นวล 
 73 0101116 นาย ธรรมโชติ  พันธุฟัก 
 74 0103199 นาย ปัญญา  สุขศรีพะเนา 
 75 3100017 นาย พยุงศักดิ์  ศีลารัตน์ 
 76 0103350 นาย อิสระ  ปุรณะ 
 77 0101684 นาย พนม  พูลผล 
 78 2100026 นาย ธนกฤต  แก้วธรรม 
 79 0100029 นาย ไพฑูรย์  มีมา 
 80 7100357 นาย ลิขิตร์  กลิ่นกลุ่น 
 81 5100220 นาย ชัยฤทธิ์  เชยชุ่ม 
 82 0103185 นาย สุรศักดิ์  บุญนุ่ม 
 83 2100284 นาย สุธา  บุญรอด 
 84 3100093 นาย ณัฐพงศ์  อติเรก 
 85 0102431 นาย สุมลรัตน์  ไชยกาญจน์ 
 86 3100534 นาย ตรีทัชชาติ  กิจโกศล 
 87 0100935 นาย ปิยพงษ์  กัญชนะ 
 88 0101621 นาย ศุภชัย  ศรีแก้ว 
 89 0102290 นาย ธานินทร์  สุขเทศ 
 90 0102483 นาย ศราวุฒิ  อันแสน 
 91 0102554 นาย ชานุวัฒ  สุทธิมโนรัตน์ 
 92 0103618 นาย อดิเรก  คิดธรรมรักษา 
 93 0101890 นาย นิวัตน์  หงษ์ชูตา 
 94 4100859 นาย ณัฐพงษ์  วรหล้า 
 95 8100198 นายกฤษฎิ์  สุวรรณภาค 
 96 0101753 นาย สิทธิพงษ์  ทองลิ้ม 
 97 0102258 นาย เจษฎา  สิงห์ทน 
 98 0100827 นาย ธีรวุฒิ  วงษ์ศรีวอ 
 99 0101506 นาย วิสุทธิ์  ทองเหลือ 
 100 4100523 นาย มลตรี  โททัสสะ 
 101 0102429 นาย นพดล  กำเหนิด 
 102 0101113 นาย เอกรัฐ  หนูคล้าย 
 103 0102965 นาย ศักย์ศรณ์  เจริญศิลป์ 
 104 7100452 นาย ประสาร  บุญเจือ 
 105 4100262 นาย อาทิตย์  พูนไธสง 
 106 0103532 นาย วรชาติ  กัลยาณวัตร 
 107 8100399 นายเสถียรวัฒน์  มูสิเกิด 
 108 0101358 นาย นพพล  เตียสุบรรณ 
 109 0100072 นาย กฤษตรี  โอภาสสมุทรชัย 
 110 0100403 นาย ธีร์ธาวัช  แสงเขียว 
 111 2100233 นาย อิทธิพล  จินดาวัลย์ 
 112 0101709 นาย สมภพ  ทัพทอง 
 113 0102085 นาย นันทพล  บึงพรรัตน์ 
 114 9100085 นายพิชิต  จิโสะ 
 115 0103784 นาย เพลิง  รุณนากัน 
 116 8100073 นายอภิชาต  จันทร์ทอง 
 117 0100225 นาย เทวฤทธิ์  หงษ์ภู 
 118 7100419 นาย สุรัตน์  ดีรื่น 
 119 9100165 นายสมบูรณ์  สาสุธรรม 
 120 0103420 นาย ทินกร  ชุมภูแสน 
 121 0100842 นาย ชัยโรจน์  วัฒนประสิทธิ์ 
 122 0100515 นาย ยุติธรรม  จันทวงค์ 
 123 0102529 นาย นพพล  คำทอง 
 124 0100037 นาย ปริญญา  นุ้ยเนียม 
 125 0100898 นาย ณัฐกร  วุฒิสุข 
 126 0101446 นาย สายชล  ดงเรืองศรี 
 127 7100153 นาย อดิศักด์  ปั้นบรรจง 
 128 9100091 ส.ต.ต. ชาตรี  รัตนะ 
 129 0100521 นาย คทาวุธ  ศิลปปัญญา 
 130 6100084 นาย ขวัญชัย  คงชนะ 
 131 0101318 นาย จักรพงศ์  วงศ์งามใส 
 132 0100551 นาย อำนาจ  กิจจารักษ์ 
 133 0100962 นาย ไพสาร  ใจซื่อ 
 134 3100528 นาย อภินันท์  สุวรรณอัมพร 
 135 4100304 นาย สมพร  ถินกะไสย์ 
 136 3100495 นาย เมธา  สุดฉลาด 
 137 5100585 นาย อัคนี  ณ บางช้าง 
 138 4100497 นาย เสกสรร  แสงขาว 
 139 0101488 นาย จักรกริช  แก้วทอง 
 140 8100034 นายกมลชัย  ปาลคเชนทร์ 
 141 0102836 นาย อานนท์  เคลือทอง 
 142 7100122 นาย ปริทัศน์  ดวงกมล 
 143 0102531 นาย สิทธิกร  หล่อประดิษฐ์ 
 144 5100311 นาย นรภัทร  ทองดี 
 145 0100926 นาย สาโรจน์  รัตนวิโรจน์ 
 146 0101211 นาย พีระ  หิรัญสุข 
 147 0101666 นาย ณัฐดนัย  รุ่งเรือง 
 148 0103615 ว่าที่ ร.ต. ธนฤทธิ์  หล้าพ่วง 
 149 0101306 นาย ชูศักดิ์  แสงเมล์ 
 150 0103088 นาย พงศ์เทพ  ซังปาน 
 151 3100122 นาย อุเทน  ทุ่งศิริวัฒนา 
 152 0101339 นาย ปรีชา  เงี่ยงไธสง 
 153 4100368 นาย พรชัย  ดลรัศมี 
 154 0103178 นาย อภัย  ไชยอมร 
 155 1100001 นาย ชัยณัฏฐ์  สืบสังข์ 
 156 0100091 นาย อธิษฐ์  มากเมือง 
 157 0100175 นาย ปัญญาชัย  ฟูศรี 
 158 0103587 นาย พงศ์ธร  ศรีสุข 
 159 8100056 นายชัยวัฒน์  เม่งวิสัย 
 160 9100178 นายฉัตรชัย  สงคง 
 161 3100444 นาย ธีรนนท์  ชมพูชัยวัฒน์ 
 162 0100653 ว่าที่ ร.ต. ศุภกร  ไกลวิริยะพลไพศาล 
 163 9100215 นายประภาส  แดงสุวรรณ 
 164 3100193 นาย ทวีศักดิ์  จงกลาง 
 165 0102315 นาย พิทักษ์พล  อิ้มอนงค์ 
 166 0101396 นาย ประสบโชค  ไม่ย่อท้อ 
 167 8100578 นายนิวัฒน์  เจริญพงษ์ 
 168 0101393 นาย วัชระ  ค้นหาสุข 
 169 0100837 นาย อภิวัฒน์  เกษร 
 170 2100106 นาย เกวฤทธิ์  หลินภู 
 171 3100213 นาย ประเสริฐ  ดวงอินทร์ 
 172 0101201 นาย วรวุฒิ  เขียวอรุณ 
 173 0102135 นาย นิธิศ  ไกรราช 
 174 0100694 นาย จิรันดร์  สุวรรณประดับ 
 175 0101261 นาย นัฐพันธ์  ดำเนินวรกุล 
 176 8100030 นายวิชัย  เรืองศรี 
 177 7100459 นาย เสถียร  เฟื่องสง่า 
 178 0100054 นาย ถนัดกิจ  มาตย์นอก 
 179 0101000 นาย นิกร  พินิจมนตรี 
 180 0102280 นาย วิวัฒน์ชัย  เกษีสังข์ 
 181 1100186 นาย สงวน  รักษาแดน 
 182 0100230 นาย สง่า  ทาเสนาะ 
 183 0100071 นาย วชิรวิชญ์  พุ่มจันทร์ 
 184 0100820 นาย กิติศักดิ์  ออกรัมย์ 
 185 9100184 นายเสฎฐวุฒิ  คู่นพคุณ 
 186 8100193 นายเดชฤทธิ์  อาจหาญ 
 187 5100214 นาย มนัส  รัตนวิริยาภรณ์ 
 188 0101228 นาย วิระ  ทองศรีจันทร์ 
 189 8100512 นายกนกภพ  สุวรรณะ 
 190 0100082 นาย ศราวุธ  ตะดวงดี 
 191 0100474 นาย นิคม  พัลละดี 
 192 0100818 นาย ยุทธพงษ์  บุตรอินทร์ 
 193 0102736 นาย นิติกร  ลาตวงษ์ 
 194 0102827 นาย สรศักดิ์  ขยันกิจ 
 195 0103020 นาย ศราวุธ  เสริมกลิ่น 
 196 0103146 นาย อธิกภพ  จันทร์โสดา 
 197 0103240 นาย สิริชัย  สีนิล 
 198 2100139 นาย พิเชษฐ  สังข์สุวรรณ 
 199 0100938 นาย จักริน  สินยัง 
 200 4100299 นาย นิคม  อินอุ่นโชติ 
 201 7100082 นาย ชัชวาลย์  จันทะวงษ์ 
 202 3100146 นาย สุทัศน์  บุญพิทักษ์ 
 203 0100327 นาย สิริศักดิ์  ฮ่องช่วน 
 204 4100089 นาย อลงกต  พลรักษา 
 205 0100189 นาย วีรวัฒน์  ขจรกลิ่น 
 206 0101009 นาย กริช  มูลเสถียร 
 207 0103366 นาย นัทพล  อ่ำพรม 
 208 0100085 นาย สาทิด  ดวงดี 
 209 0100906 นาย เกียรติคุณ  ตุลยนิษกะ 
 210 0101381 นาย ชัยธวัช  ชมภูราช 
 211 8100573 นายฐิติชัย  จามพันธ์ 
 212 0100274 นาย อรรถพงษ์  สิวะสุธรรม 
 213 4100345 นาย วัชรพงษ์  พันสะดาม 
 214 7100282 นาย จิรายุทธ  เรืองอุดม 
 215 0102700 นาย ประสิทธิ์  อุบลกาญจน์ 
 216 4100606 นาย ชาญยุทธ  สิงห์วงค์ 
 217 0101048 นาย ธาตรี  คุ้มแก้ว 
 218 0101735 นาย วิรัตน์  เนื้อแก้ว 
 219 0101585 นาย ณรงค์ศักดิ์  ใจทำ 
 220 3100468 นาย คำพนธ์  คชารัตน์ 
 221 0102684 นาย กฤษณะ  เพ็งเรือง 
 222 0100905 นาย เสด็จ  พลสรรค์ 
 223 0100018 นาย วุฒิสันต์  เทพจร 
 224 3100683 นาย วีระศักดิ์  ทองใบ 
 225 0100853 นาย สมบัติ  นาคพานิช 
 226 0102723 นาย ธนากร  ช่วยบ้าน 
 227 0101878 นาย ฐิติปกรณ์  คุ้มปานอินทร์ 
 228 4100473 นาย ภาณุมาศ  บ้านเหล่า 
 229 0101240 นาย วีรพงษ์  ช่วยบุญชู 
 230 0101227 นาย สรพงษ์  โพธิ์ขาว 
 231 0100223 นาย ศรายุทธ์  สันทัด 
 232 0103213 นาย คณิต  แผนสมบูรณ์ 
 233 0100289 นาย กฤษณะ  ธรรมจิตร 
 234 0102790 นาย พลากร  ถนอมพันธ์ 
 235 0103098 นาย กิตติชัย  เหตุทอง 
 236 0100073 นาย อรรถพล  ขุนนุช 
 237 5100732 นาย ชาญชัย  สงวนศักดิ์ศรี 
 238 0100445 นาย นพดล  ชัยสิทธิมงคล 
 239 0103669 นาย ธีรวัฒน์  สีสุก 
 240 0101324 นาย วุฒิชัย  วงศ์คูณ 
 241 4100353 นาย ศักดิ์ดา  พวงใต้ 
 242 6100672 นาย รังสรรค์  โอสาร 
 243 2100170 นาย ณรงค์  นันทะบรรณ์ 
 244 0101204 นาย อานนท์  รติอนันต์ 
 245 5100160 นาย อนรรฆเชนทร์  แปงกะใส 
 246 0103196 นาย ชานนท์  แฝงด่านกลาง 
 247 3100362 นาย สมชิด  แก้วผักแว่น 
 248 0100157 นาย วิทยา  ชำรัมย์ 
 249 0101826 นาย ศักดิ์ดา  รวมจิตร 
 250 0101916 นาย อดิศักดิ์  ช่วยเรือง 
 251 0103233 นาย อธิปัตย์  ไหมสุข 
 252 9100145 นายกิตติพล  พุดคง 
 253 0100121 นาย รัชต  แพงหนู 
 254 0101975 นาย ศิริศักดิ์  วิลัยรัมย์ 
 255 8100567 นายเสกสรร  ยอดพิบูลย์ 
 256 0100084 นาย ชัยวัตร  สังขะวรรณ 
 257 0100273 นาย เอนกพงษ์  พรมโสภา 
 258 0101781 นาย ประกฤติ  แสงอาวุธ 
 259 0101979 นาย บุญมี  คาดีวี 
 260 0102555 นาย อัครวัสส์  จันทร์เขียว 
 261 5100133 นาย ธนะศักดิ์  ทนคง 
 262 0100119 นาย เจษฎา  ชุมพล 
 263 0100628 นาย เรืองวุฒิ  อิ่มเอม 
 264 0100744 นาย พิพิธ  สุขเกษม 
 265 0101389 นาย รัตพรรณ  จันทะโร 
 266 0103140 นาย สรายุทธ์  จิตตวงค์ 
 267 5100615 นาย เจษฎาพงษ์  แสนยาวุธ 
 268 0101183 นาย เกรียงไกร  วันตา 
 269 0100299 นาย เจตน์  นิลพฤกษ์ 
 270 0101182 นาย ศุภชัย  สงวนสิทธิ์ 
 271 0103064 นาย อัญวุฒิ  รัตนะ 
 272 0103633 นาย จิรวัตร  สุวรรณพิมพ์ 
 273 0100141 นาย อภิชัย  พลเสน 
 274 0101024 นาย ชาญณะรงค์  ดีสิงห์บุญ 
 275 4100555 นาย ยุทธภูมิ  ดำรงธรรม 
 276 0103159 นาย นิวัฒน์  แจงกระโทก 
 277 0101431 นาย ณัฐศิษฏ์  ชูเพชร 
 278 3100216 นาย ธนากร  ปานะโปย 
 279 2100352 จ.อ. กมล  เหมรา 
 280 3100198 นาย เกรียงศักดิ์  ไชยสาร 
 281 5100008 นาย อรรถกร  คำจันทร์ 
 282 0102288 นาย สาลี  ดวงอุประ 
 283 0103748 นาย เทวินทร์  พิกุลทอง 
 284 6100673 นาย เรวัต  พิมเสน 
 285 0101637 นาย ธฤต  ดาวประกายเพชร 
 286 0100633 นาย ปริญญา  แสงจรัสวงษ์ 
 287 0100892 นาย มนัส  เอี่ยมศิริ 
 288 4100795 นาย ฤทธาธร  สิทธิอนันต์ 
 289 7100512 นาย มนตรี  เหลืองประมวล 
 290 0102420 นาย ราวิน  น้อยจันทร์ 
 291 0101127 นาย สุพัฒ  ทำนานอก 
 292 3100260 นาย ทีปกร  ศรีสุขใส 
 293 6100536 นาย อนุพงษ์  น่วมภักดี 
 294 5100187 นาย ชูชาติ  ภูวนจินดา 
 295 5100145 นาย โอฬาร  ปัญจขันธ์ 
 296 8100437 ส.อ.ญาณวิรุตม์  ตุ้งซี่ 
 297 2100317 นาย ปรัชญา  ปั้นประณต 
 298 5100228 นาย เทพฤทธิ์  เหลืองอ่อน 
 299 5100322 นาย วรศักดิ์  ไชยต๊ะ 
 300 7100124 นาย สิทธิเดช  สิงห์ชันสุข 
 301 8100111 นายพงษ์วุฒิ  วุฒิพงศ์ 
 302 4100623 นาย สุทธิศักดิ์  เทียงคำ 
 303 3100206 นาย วิศิษฐ์  เสียมราช 
 304 3100118 นาย วันฉลอง  พิมพ์สวัสดิ์ 
 305 0100306 นาย กิตินันต์  จันทร์คำจร 
 306 0100656 นาย ธีรเดช  พวงเงิน 
 307 0100699 นาย ภาณุพงศ์  ทัศญาณ 
 308 0101026 นาย ธนกร  ไชยเลิศ 
 309 0101019 นาย เอกราช  ภาเภา 
 310 8100139 นายบุญฤทธิ์  สังข์งาม 
 311 4100579 ว่าที่ ร.ต. เอกชัย  ศรีภพ 
 312 3100678 นาย นิรุต  ช่างปลูก 
 313 0100691 นาย เกียรติพงศ์  เจริญฤทธิ์ 
 314 8100405 นายประพจน์  คงจันทร์ 
 315 0101988 นาย ผดุง  ศรีชู 
 316 5100013 นาย รุ่ง  รักสำรวจ 
 317 8100112 นายไพรวรรณ  ตั้นหลก 
 318 0100251 นาย สุทัศน์  สุขเลิศ 
 319 6100649 นาย นพดล  ทาทองคำ 
 320 3100679 นาย พิเชษฐ  เวชยันต์ 
 321 0100518 นาย เพชรพนม  ไกยวรรณ์ 
 322 0103057 นาย วุฒิ  ภารจรุง 
 323 8100523 นายสัญญา  จันทร์สวน 
 324 0103405 นาย พิทักษ์  ถักขระ 
 325 0100068 นาย เอกรัตน์  วิชัยสุนทร 
 326 2100123 นาย วีรยุทธ  กางกาละ 
 327 5100177 นาย จำรัส  ไชยวุฒิ 
 328 7100103 นาย วิวัฒ  เสือดาว 
 329 4100225 นาย อาทิตย์  จันทะวัน 
 330 0100255 นาย บุญเยี่ยม  สีเลือด 
 331 0100139 นาย โกวิทย์  สุขบุญทอง 
 332 0101806 นาย พงศ์พันธ์  วิรัชอารีกุล 
 333 0103442 นาย สุริยา  ผลชู 
 334 0101798 นาย จิรศักดิ์  ชูแก้ว 
 335 0100543 นาย สุรศักดิ์  พิพิธกุล 
 336 6100420 นาย เกษม  มั่งมี 
 337 2100111 นาย พันทอง  มะเค็ง 
 338 0101268 นาย สุรศักดิ์  วิลัยลักษณ์ 
 339 4100327 นาย ต่อการณ์  พลหนองหลวง 
 340 3100201 นาย ณฐพงศ์  เวียงสิมา 
 341 0103706 นาย กำจัด  จำปาแฝด 
 342 9100198 นายดำรงค์ศักดิ์  ด้ามทอง 
 343 0103541 นาย ประยุทธ์  พิมพ์สอน 
 344 0100314 นาย พันธ์เทพ  ศรีบุญนาค 
 345 5100766 นาย มีชัย  ภูมิภาคิน 
 346 0100808 นาย อธิพงศ์  ศรีโพธิ์ 
 347 4101006 นาย นิติกร  การกวี 
 348 0101925 นาย สุบอน  อรุณแสงสว่าง 
 349 0102730 นาย โสภณ  ช้างกลาง 
 350 3100179 นาย นิวัตร์  โททอง 
 351 0103449 นาย ตะวัน  ยะอนันต์ 
 352 0100108 จ.อ. ปรีชา  พูลทวี 
 353 0100352 นาย มหาราช  เผ่าบ้านฝาง 
 354 7100149 นาย ณรงค์ศักดิ์  ดาวนันท์ 
 355 4100131 นาย ธนายุทธ  สีพลไกร 
 356 0103223 นาย นัฐภูมิ  บุญใหญ่ 
 357 0101042 นาย ธวัชชัย  วิชา 
 358 7100509 นาย นิกร  ตันพิรุฬห์ 
 359 0101027 นาย วิชัย  ขวัญแก้ว 
 360 0101286 นาย ณัฐพร  ทองสีนวล 
 361 0101572 นาย อำนวย  อำลอย 
 362 0102750 นาย ภูมิวัฒนา  ฤทธิ์ทอง 
 363 0103697 นาย สันติ  รัตนราษี 
 364 4100144 นาย พิษณุ  ขำโพธิ์ 
 365 0101771 นาย ภานุพงศ์  มีพันธ์ 
 366 0102994 นาย วุฒิชัย  ทองผอม 
 367 0103231 นาย กิตตยุธ  อรรคนิมาตย์ 
 368 7100387 นาย สงกรานต์  เชาว์ปรีชา 
 369 4100995 นาย อัศราพงษ์  ผิวขาว 
 370 6100515 นาย ณัฐพงศ์  จันทระ 
 371 0101257 นาย พงพันธุ์  นงนุช 
 372 4100693 นาย กฤษดา  นาคสุข 
 373 0100039 นาย เรืองศักดิ์  หุนตระณี 
 374 4100587 นาย นิติพัฒน์  รุ่งเรือง 
 375 0101118 นาย ศุภชัย  ขุนทา 
 376 0102908 นาย กวีวุฒิ  บุญเรือง 
 377 3100660 นาย ชัยกฤต  ศรีวาจร 
 378 0101435 นาย บัญชา  สุขกรง 
 379 0100472 นาย ณวัฒน์  ธานินทราวัฒน์ 
 380 0100659 นาย ประเสริฐศักดิ์  วงศ์ภูผานนท์ 
 381 6100015 นาย บัณฑิต  เพชรสีโชติ 
 382 8100579 นายดิเรก  ขุนฤทธิ์มนตรี 
 383 0100434 นาย สมยศ  หมาดสง่า 
 384 4100140 นาย ณฐาภพ  วงศ์สุนทร 
 385 0103793 นาย ชวโรจน์  จินดาวงษ์ 
 386 4100947 นาย พชร  พิมพ์เกษ 
 387 0100281 ว่าที่ ร.ต. ธีรภัทร  สุวรรณรัตน์ 
 388 6100289 นาย เศรษฐวัชร  พรมรัตน์ 
 389 3100291 นาย ประยงค์  หวังกุลกลาง 
 390 0100045 ว่าที่ ร.ต. ธนัตนันต์  เหล่าอารีรัตน์ 
 391 0100895 นาย ไพศาล  วัฒนาเกียรติกุล 
 392 8100283 นายทยา  นมาภรณ์ 
 393 6100083 นาย อุทัย  อุตยา 
 394 0102235 นาย สิริธนา  อินมณี 
 395 0101559 นาย วัฒนา  เศรษฐสุข 
 396 4100488 นาย สายันต์  เทียบธรรม 
 397 4100408 นาย สุรเชษฐ์  มาตย์นอก 
 398 0103215 นาย ธีวร์ราธิป  ชูดวง 
 399 9100120 นายพิเชษฐ์  รอดยัง 
 400 3100680 นาย ประภัทร  พูนวรรณกุล 
 401 0100371 นาย ชิตณรงค์  กลางประพันธ์ 
 402 0101440 นาย ไสว  เบ็ญเจิด 
 403 0102236 นาย ชนะวุทธิ์  กรรมแต่ง 
 404 0101754 นาย บุญฤทธิ์  หนูเขียว 
 405 0101089 นาย ศุภัชพงศ์  พิมพ์โคตร 
 406 4100001 นาย ศิลายุทธ์  อั้งดา 
 407 9100051 นายกฤตพงศ์  เทพรัตน์ 
 408 2100124 นาย ขันทอง  อินทร์ผิว 
 409 0101691 นาย เจษฎากรณ์  กะพี้โสม 
 410 2100165 นาย สมหวัง  โพธิพันธ์ 
 411 6100520 นาย มงคล  จิตปัญญากุล 
 412 0102757 จ.อ. อัศม์เดช  ไพรอนันต์ 
 413 0100058 นาย สุรเชษฐ  ห้องโอสถ 
 414 4100460 นาย ฉกาจ  ศรีรัตนา 
 415 2100061 นาย ปรีชา  สะบก 
 416 0100009 นาย ธีระพงษ์  ยอดสกุล 
 417 0101283 นาย ทรงกรด  ภูผิวผา 
 418 4100049 นาย ธวัชชัย  พิษณุแสง 
 419 0102724 นาย ธีรพงษ์  จันทร์อบ 
 420 0100019 นาย กิตติคม  เหมือนทอง 
 421 0101905 นาย ปิยพงษ์  สุจริตธุระการ 
 422 0100014 นาย อานนท์  แก้วบัวโฮม 
 423 5100645 นาย สมศักดิ์  ตันติ๊บ 
 424 0100642 นาย วุฒิพงษ์  เพ็งกลาง 
 425 0101326 นาย วินัย  หารสระคู 
 426 0102181 นาย ศิริชัย  วงศ์พิทักษ์ 
 427 0101849 นาย จารุวัฒน์  สุโพธิ์ 
 428 7100481 นาย อมรชัย  ฤกษ์ดี 
 429 4100804 นาย ไกรศร  โยชนะ 
 430 0100528 นาย สรศักดิ์  สังข์อ่อน 
 431 9100102 นายวชิระพันธ์  ไชยรัตน์ 
 432 0101577 นาย นิพันธ์  บรรจงเก็บ 
 433 0100126 นาย จักรี  วัดสิงห์ 
 434 4100169 นาย สมเกียรติ  ก้อนทอง 
 435 0101374 นาย เกียรติก้อง  หนูนุ่ม 
 436 0100109 นาย ชรัณ  ปาณะศรี 
 437 0100953 นาย ณรงค์ชัย  บุษบงก์ 
 438 4100613 นาย เชิดศักดิ์  พันธุ์พาณิชย์ 
 439 8100135 นายศุภชัย  สุขแก้ว 
 440 0103089 นาย บำรุง  สงสม 
 441 6100466 นาย ธีระพงษ์  รอดเกษา 
 442 0102285 นาย วิเศษ  หงษ์ร่อน 
 443 0102367 นาย ธนาวุฒิ  พุทธสวัสดิ์ 
 444 2100087 นาย สวาส  จันทร์ธิมา 
 445 5100098 นาย เทพจักร  เหมือนท่าไม้ 
 446 0103033 นาย ทนงศักดิ์  ทองแท้ 
 447 0100496 ว่าที่ ร.ต. สุเวช  ศรีโร 
 448 0100636 นาย สุธี  มีมงคล 
 449 4100476 นาย ชิตษณุพงษ์  อรงเดช 
 450 2100260 นาย สินสมบัติ  ไวแพน 
 451 0102743 นาย ขรรค์ชัย  แก้วทอง 
 452 0100462 นาย ภัค  จำใบรัตน์ 
 453 0100733 นาย สิทธิโชค  รอดทอง 
 454 3100691 นาย ยุทธพงษ์  โคลงพิมาย 
 455 0101263 นาย สานิตย์  สัญนิชาติ 
 456 4100468 นาย อาทิตย์  ภูดวงจิตร 
 457 0103124 นาย ยงยุทธ  ทองมา 
 458 0103494 นาย เกศ  โตเหมือน 
 459 6100171 นาย พิสิษฐ์พล  อังศธรรมรัตน์ 
 460 0101185 นาย พัฒนชัย  เชื้อฉ่ำหลวง 
 461 8100027 นายอดิเรก  ปุรินทราภิบาล 
 462 0102402 นาย ณรงค์ฤทธิ์  ปัญญางาม 
 463 7100330 นาย อภิวัฒน์  ระยับศรี 
 464 0103464 นาย เรืองวิทย์  ดวงจินดา 
 465 4100726 นาย ณัฐวุฒิ  ทิตะระ 
 466 0100398 นาย ไตรภพ  มงคลสุจริตกุล 
 467 0100801 นาย กรัยสรณ์  คงสมบูรณ์ 
 468 2100041 นาย บัณฑิต  แก่นภักดี 
 469 5100544 นาย อภิวัฒน์  พวกอินแสง 
 470 0102846 นาย นิธิพันธ์  จันทนโรจน์ 
 471 0100280 นาย วินัย  โนติ๊บ 
 472 0100290 นาย วสันต์  วงศ์เรือง 
 473 7100368 นาย วิทยา  มาลัยประเสริฐ 
 474 0101068 นาย ไกรวุฒิ  แก้วภิรมย์ 
 475 6100066 นาย มานิตย์  นาคไพบูลย์ 
 476 5100750 นาย ศรีชล  หมู่ก้อน 
 477 6100204 นาย ธนวรรษ  ด้วงบัว 
 478 8100436 นายชัชวาล  ทองสง 
 479 0100500 นาย ปิยะพงษ์  เห็มศรี 
 480 0101190 นาย ทรงพันธุ์  กุลดิลก 
 481 0102506 นาย ธรรมนูญ  บัวยก 
 482 3100062 นาย อภิชาติ  โหมกจันทึก 
 483 8100388 นายชินกฤต  สวัสดิ์วงศ์ 
 484 0100169 นาย กมลชัย  แสงศรีคำ 
 485 3100684 นาย สุรศักดิ์  บาลโสง 
 486 4100445 นาย ถนอม  หว่างแสง 
 487 4100595 นาย ธงชัย  สายเกียรติวงศ์ 
 488 8100546 นายมงคล  ทองผล 
 489 0101532 นาย พรชัย  ประมวลสุข 
 490 0103203 นาย มงคล  คำสนิท 
 491 0103306 นาย เสกสรรค์  ศรีพุฒิกุลพงษ์ 
 492 2100247 นาย แสงดาว  ชะรารัตน์ 
 493 0101447 นาย ธวัฒชัย  นามวงศ์ 
 494 0102547 นาย วิเศษสรร  วงศ์ภูธร 
 495 3100002 นาย ญาโณทัย  คำสิงห์นอก 
 496 0100066 นาย ปาฏิหาริย์  หาระคุณ 
 497 7100184 นาย โสภณ  คุววัฒนานนท์ 
 498 3100637 นาย นิพล  นีสันเทียะ 
 499 0103183 นาย พิชัย  ขุนทองแก้ว 
 500 0103423 นาย เทิดศักดิ์  แก้วมณี

501 0100022 นาย กิตติชัย วงษ์เปี้ย
 502 0102105 นาย ไพบูลย์ พิมพ์กำเนิด
 503 0100929 นาย วัชรพล โรจนวรวัฒน์
 504 5100079 นาย นิทัศน์ อินกองงาม
 505 3100264 นาย อำนวย ชอบจิตร์
 506 7100453 นาย กมลสันต์ สินสืบผล
 507 8100490 นายชัยยันต์ ปลอดจันทร์
 508 0100033 นาย อุเทน สานทอง
 509 0101274 นาย อานุภาพ ประคองวงศ์
 510 3100045 นาย ศราวุธ เอิบกิ่ง
 511 6100560 นาย จักรพงศ์ ใจนักรบ
 512 0102468 นาย เกียรติศักดิ์ บุญญานุรักษ์
 513 5100698 นาย อดิเรก เดชรส
 514 0102034 นาย ประสงค์ มีแวว
 515 8100218 นายณัฐวุฒิ มิดุหมัด
 516 4100165 นาย สายันต์ รักท์นนท์
 517 3100575 นาย คำเพียน คำนึง
 518 0100567 นาย ธีรพงษ์ มะไลทอง
 519 4100698 นาย คำสอน ไมสุวรรณ
 520 4100064 นาย นิติภูมิ รัตนวรรณี
 521 0103740 นาย ณฐกร เรียงบุญชัย
 522 7100276 นาย ธนากร หอมชื่น
 523 1100141 นาย กรัณย์พล สีหะสิงห์
 524 0102182 นาย สุรเชษฐ์ นามกันยา
 525 0100008 นาย ดำรงค์ ถาวรเราล
 526 0100481 นาย สุริยันต์ อินทร์ช้าง
 527 4100642 นาย เอกรัฐ ภูสีดิน
 528 0101167 นาย สมัชชา ดิษสงค์
 529 8100170 นายจักรพันธ์ จิตต์แก้ว
 530 0101794 นาย ลือชา เลขาผล
 531 0101676 นาย ศักดิ์สิทธิ์ ไชยะมี
 532 8100376 นายจิรศักดิ์ ทิพเนตร
 533 0100732 นาย ดิเรก ชำนาญกิจ
 534 3100192 นาย การุณ กล้ารอด
 535 7100499 นาย สิทธิชัย เหมือนอ้อย
 536 0103585 นาย วิเชียร ช่วยพนัง
 537 3100004 นาย ภูรินทร์ แสงงาม
 538 0101109 นาย กิตติธัช ธรฤทธิ์
 539 0101630 นาย บัณฑิต แก้วนะรา
 540 6100543 นาย ดุลยฤทธิ์ ปานเกิด
 541 5100725 นาย มงคล ปากหวาน
 542 0100577 นาย พิทักษ์ โรจน์โมสิข
 543 2100065 นาย สิงหา เฟื่องแก้ว
 544 5100182 นาย สิงหา สารธรรมาธิคุณ
 545 5100655 นาย ณัฐพงษ์ กัลปนารถ
 546 5100835 นาย เกียรติพงษ์ ติ๊บมา
 547 8100395 นายขวัญเจริญ ไกรทอง
 548 0101714 นาย สัญญา ทองกระจ่าง
 549 3100014 นาย พลกฤต จรจรัญ
 550 0101372 นาย จิรกร ปั้นทอง
 551 0103624 นาย ณรงค์ศักดิ์ จิตตรง
 552 1100147 นาย สฤษดิ์ ศักดิ์ภูเขียว
 553 4100687 นาย กฤษณะ จันทนป
 554 0101655 นาย สุระชัย เอนกรัตน์
 555 0100024 นาย สุรศักดิ์ รุ่งสุข
 556 0100113 นาย เศรษฐชัย คำมี
 557 6100351 นาย สมพร ขันแก้ว
 558 6100244 นาย เอกลักษณ์ พิลึก
 559 5100120 นาย กฤษณวัฒน์ เมืองมา
 560 6100369 นาย ธนพล เทศกาล
 561 4101024 นาย อิศวะ ยาประดิษฐ์
 562 0101461 นาย ต่อศักดิ์ บุญชู
 563 7100051 นาย นัฐพล ชมภูนิช
 564 0102159 นาย สุวัฒน์ แดงเอียด
 565 7100425 นาย ชัยวัฒน์ ขันขาว
 566 0100410 นาย ปัญญา ประโพชะนัง
 567 4100367 นาย ยงยุทธ สิงวิเศษ
 568 0101051 นาย ชุมพล ศิริสุขพิมล
 569 0101678 นาย สมพร ชูนุ่น
 570 0103221 นาย พิเชษฐ์ คุ้มบัณฑิตย
 571 3100262 นาย ตรรกวรรธน์ คำโคตรสูนย์
 572 0100395 นาย วีระพงษ์ เกตุอ่อน
 573 0101489 นาย เทียนชัย ใหม่เอี่ยม
 574 8100217 จ่าเอกมงคล ภูริวุฒนกุล
 575 1100007 นาย มงคล พิมสน
 576 8100496 นายกิตติพัฒน์ หนูทอง
 577 0100989 นาย สุริยะ วิเศษดอนหวาย
 578 7100390 ส.อ. ณัฐดนัย ไพโรจน์เพชรายุทธ
 579 0100059 ว่าที่ ร.ต. อดิศักดิ์ สิมสิงห์
 580 5100244 นาย อภิสิทธิ์ จันทร์คำ
 581 3100128 นาย วีรชน กะการดี
 582 2100308 นาย สุดเขตแดน เฉลิมศิริหล้า
 583 0102132 นาย พนิต ร่มสีนวล
 584 8100119 นายมโนช ดีแก้ว
 585 5100371 นาย นาวา กุลสะโมรินทร์
 586 8100045 นายหาญเดช จู้เท่า
 587 0103249 นาย พิศิษฐ์ แก่นคำ
 588 4100398 นาย ลิขิต ชมภูวงษ์
 589 0100443 นาย ณรงค์ศักดิ์ จงพิทักษ์
 590 0101428 ว่าที่ ร.ต. กุลเชษฐ บกสกุล
 591 7100181 นาย พิจิตร เส็งสาย
 592 0102626 นาย ชรินทร์ ประคองสุข
 593 0101322 นาย สรพิศ คงพุ่ม
 594 4100534 นาย เจษฎา สุโขยะชัย
 595 0102422 นาย สุรนาท แก้วมาตย์
 596 4100681 นาย พชรพล รอดไสว
 597 5100373 นาย บุญส่ง ดงปารีย์
 598 0100562 นาย ศุภกานต์ แอโส๊ะ
 599 8100063 นายสุจินดา สงขาว
 600 0103258 นาย ธงชัย มานะพัฒนเสถียร
 601 0103429 นาย รัตนะ โคตรวันทา
 602 0102220 นาย วัชรินทร์ อักษร
 603 3100509 นาย พีระกิตต์ หาญเวช
 604 5100359 นาย รุ่งโรจน์ พยาสม
 605 0102060 นาย ไกรสร อินปิน
 606 2100346 นาย ศศิศศ์ จันทร์อินทร์
 607 0103447 นาย วรพงษ์ ลากุล
 608 0102874 นาย กำพล กุณวงศ์
 609 0103313 นาย เสรีรัตน์ นิลสกุล
 610 4100487 นาย ประหยัด ดีใจ
 611 0101881 ว่าที่ ร.ต. สัญญา เหล็กกล้า
 612 0103409 นาย เจษฎา ณ สงคราม
 613 0101023 นาย เมธี ทองคำ
 614 2100152 นาย ประพจน์ ตันชัย
 615 3100510 นาย กิติภูมิ แสงภูติ
 616 0100951 นาย สัญญา โพธารส
 617 8100121 นายทรรศน์พงศ์ เพ็ชรสุทธิ์
 618 0103375 นาย ประเสริฐ ทองพรหม
 619 0101098 นาย ศราวุฒ เหลืองเสงี่ยม
 620 7100170 นาย จันทร์แดง ไชยเชษฐ์
 621 4100013 นาย วัลลภ อุดม
 622 2100206 นาย จรุพัฒน์ วัฒนธนากรเราร
 623 3100650 นาย โชคทวี เพ็งจันทร์
 624 0100386 นาย เสนอ ประสิทธิ์นอก
 625 0101482 นาย สมภพ ประภานนท์
 626 0101892 นาย เนติวัฒน์ ชำนาญนา
 627 0100751 นาย พงษ์ศักดิ์ นนทะโชติ
 628 0100017 นาย วัชรินทร์ สิทธิรักษ์
 629 3100354 นาย สุธิศักดิ์ ศิริโท
 630 0100630 นาย ชลันธร ขจรธีรสกุล
 631 4100541 นาย ปฏิวัติ คำลัยวงค์
 632 0100580 นาย สันต์ นาคคลี่
 633 3100402 นาย ธนภัทร พันทองอ่อน
 634 0101842 นาย ชนินทร์ นาคสวัสดิ์
 635 0102327 นาย ไพโรจน์ สุวรรณมณี
 636 8100516 นายกิตติศักดิ์ ประเสริฐธนาโชติ
 637 0102744 นาย ชาตรี ชัชวาลย์
 638 0103304 นาย ธีริทธกาจ ชุมพล
 639 0100135 นาย จักริน พรหมบุตร
 640 0101325 นาย วิทยา สิงแสง
 641 0101923 นาย วิวัฒน์ นครคง
 642 0102379 นาย เอกชัย บุญบุตร
 643 6100281 นาย นเรศ ลี้เจริญ
 644 1100097 นาย สุรเขต วิเศษนคร
 645 0101365 นาย ฌานิทธิ์ ชำนาญกิจ
 646 4100359 นาย จิตฐพล ธิมาชัย
 647 2100079 นาย ณัฐพล คะวิลัย
 648 0103283 นาย สุนทร จันทร์คล้าย
 649 0101138 นาย วิโชติ มีภพ
 650 4100864 นาย สายัญ บุรมศรี
 651 0100295 นาย พิทักษ์ ชาญประโคน
 652 0102620 นาย อมรพล เทพหัตถี
 653 0100600 นาย อดิศร รักกิจ
 654 0101017 นาย ประพัฒิ ป้องพาล
 655 0101953 นาย เฉลิมพล นาสิงห์ทอง
 656 0102152 นาย ศักรินทร์ นวลศรี
 657 6100495 นาย ทวีวัฒน์ ธำรงค์วัฒนกุล
 658 0101698 นาย จิระเดช พลค้า
 659 5100592 นาย เอกฤทธิ์ รูปสอาด
 660 0102987 นาย สมเกียรติ กิจประภานันท์
 661 0101207 นาย โกเมน อินจำโรง
 662 9100187 นายธีร์ธวัช ละอองสกุล
 663 0101449 นาย วุฒิพันธ์ จันทะฤทธิ์
 664 5100839 นาย นพดล ปิงอุด
 665 0101912 นาย วิไล ดวงมาลา
 666 4101004 นาย วงศ์วริศ ธรรมโกลัง
 667 3100409 นาย สาคร ประเสริฐแก้ว
 668 7100256 นาย อรรคพรรดิ์ มีศรี
 669 0101445 นาย เศกศักดิ์ สุริโย
 670 0103672 นาย สุขุม พุทธรรมรินทร์
 671 0101906 นาย ธันว์ธวัช อนุรักษนิยม
 672 0103467 นาย สิทธิศักดิ์ ธรรมาธิกุล
 673 8100385 นายสุรศักดิ์ พนัสนาชี
 674 0100754 นาย มานะ พลบม่วง
 675 7100158 นาย กานต์ณุพัฒน์ เลิศจันทร์เพ็ญ
 676 0101977 นาย วิทยา หนูกุล
 677 4100199 นาย เชาวลิทย์ เรือนบุตร
 678 0100354 นาย วิษณุ สำเริง
 679 6100212 นาย ถิรพร เปี่ยมสุข
 680 3100540 นาย สิทธิชัย สว่างแก้ว
 681 0101242 นาย พิเชษฐ ทรงบัณฑิต
 682 0101756 นาย นิรุตติ์ อุดใจ
 683 8100464 ว่าที่ ร.ต.ไพศาล ชูมณี
 684 8100515 นายดนัย จันทร์กลั่น
 685 0102451 นาย พิเชษฐ สุขอนันต์
 686 4100155 นาย นพดล ช่วยมณี
 687 5100266 นาย กษิดิศ อินปั๋น
 688 2100130 นาย สงัด เลพล
 689 8100466 นายนภสินธิ์ ปิยะรัฐ
 690 0103117 นาย ศุภชัย แพ่งเมือง
 691 0103188 นาย วิศรุต ชูโฉม
 692 0103111 นาย ทินกร ปาติโต
 693 3100117 นาย ธำรงค์ศักดิ์ นนท์ศิริ
 694 0101893 นาย ทรงเดช รัตนธรรม
 695 8100422 นายสุชาติ นวลศรี
 696 5100065 นาย เดชา ดินแดน
 697 0100705 นาย สุทัศน์ แสงสุข
 698 0102343 นาย บำเรอพงศ์ สังข์ทอง
 699 0100519 นาย อุดมศิลป์ ถวิลผล
 700 0100731 นาย แวนร์ จิตรจารุวงศ์
 701 3100659 นาย ทศพล พุทซาคำ
 702 4100185 นาย ธีรวัฒน์ ชื่นจอหอ
 703 0102612 นาย ไพฑูรย์ อึ่งชื่น
 704 0103086 นาย สมคิด วัฒนะธีรสวัสดิ์
 705 5100242 นาย ชนินทร์ ม้าแก้ว
 706 0100081 นาย วชิรพันธ์ รองเดช
 707 5100333 นาย เศวตรัตน์ เรืองปิงวัง
 708 0101244 นาย ปัญญาพล บุญศรี
 709 3100284 นาย สิทธิเดช ทานกระโทก
 710 0101419 นาย สิริพงศ์ เพ็ชร์ชระ
 711 8100074 นายจิรวัฒน์ คำทิพย์
 712 3100020 นาย กิตติภากร ทาไธสง
 713 0101981 นาย เสกสรรค์ จรรยามั่น
 714 8100285 นายเกียรติศักดิ์ สุขแทน
 715 3100451 นาย วินัย การินทร์
 716 5100825 นาย มานพ บัวอ่อน
 717 5100746 นาย สมทัด ไชยแก้วเม
 718 3100341 นาย ประมวล สีริด
 719 0101600 นาย ภควันต์ พาผล
 720 0101785 นาย ประภาส ครุธนาค
 721 0101922 นาย สุพจน์ แรกไธสง
 722 0102347 นาย เลิศชาย สำนัก
 723 0102610 นาย ชาญณรงค์ สีนาม
 724 0102606 นาย ปิโยรส ชูกุล
 725 0100098 นาย พงศพัศ จันทร์เทศ
 726 0103611 นาย จักราวุฒิ แก้วสุขสุด
 727 3100115 นาย อรรถพงษ์ จรลี
 728 0103309 นาย นพดล ทวีชาติ
 729 0103719 นาย วีระพงษ์ จิตต์ภักดี
 730 5100089 นาย ชวัลวิทย์ สุทธิ
 731 4100474 นาย เอกวิทย์ จันทนา
 732 4100008 นาย ณัตพล วงค์เครือสอน
 733 0102116 นาย เกียรติศักดิ์ ส่งศรี
 734 0103416 นาย ทวีศักดิ์ กุลสุวรรณ
 735 0103780 นาย วิฑูรย์ อิศรภักดี
 736 5100172 นาย นรวัฒน์ ท้าวขว้าง
 737 0100097 นาย วิสาร กุศลสนอง
 738 7100241 นาย จักรินทร์ เที่ยงธรรม
 739 4100430 นาย วสันต์ พันจักร
 740 0102222 นาย ฉลาด กลิ่นนิรัญ
 741 0102535 นาย อภิเชษฐ์ แรกรุ่น
 742 2100099 นาย รัตนศักดิ์ รัตนชูโชค
 743 8100089 นายอุเทน พรับพริ้ม
 744 0102447 นาย สืบพงศ์ สวัสดินฤนาท
 745 0102484 นาย เดชาพร เยี่ยมอภิชาติ
 746 0103256 นาย อดิศักดิ์ เสมรอด
 747 6100231 นาย ประจักษ์ ชุ่มเย็น
 748 6100508 นาย ประสพโชค พานทอง
 749 0101022 นาย ทรงพล นาคชำนาญ
 750 0103207 นาย ณัฐวุฒิ นิยมธรรม
 751 5100782 นาย สุรศักดิ์ ปัญญา
 752 6100564 นาย กัญจนพงษ์ เชเดช
 753 8100216 นายภูไท นุ่นตา
 754 0103471 นาย ยศพล จงธรรม
 755 0101915 นาย มนตรี รัตนพันธ์
 756 3100561 นาย ณัฐวุฒิ มะลิวัลย์
 757 0100823 นาย พงษ์นรินทร์ คำประดับ
 758 3100290 นาย กฤตยาพันธ์ ทองสูงเนิน
 759 2100169 ว่าที่ ร.ต. สมพล สุพิทยานันท์
 760 7100381 นาย สรศักดิ์ พึ่งสงวนสุข
 761 0102665 นาย ชัยวัฒน์ สงวนเขียว
 762 6100001 นาย ณัฐวุฒิ โฆษชุณหนันท์
 763 2100136 พ.จ.ท. ชัยฤทธิ์ ส่งแสง
 764 0100817 นาย สุทัศน์ อาจเอื้อ
 765 0103588 นาย สยามรัฐ ตามสั่ง
 766 4101028 นาย อิทธิกร เมืองโคตร
 767 0102175 นาย เฉลิมพงศ์ ทองบ่อ
 768 5100361 นาย ธีรภาพ อินต๊ะชาว
 769 0103390 นาย สหัสพล พุ่มอิ่ม
 770 0100404 นาย เวชยันต์ บุญมาใส
 771 0100358 นาย โยธิน นามสอน
 772 6100326 นาย มงคลฤกษ์ ชะชา
 773 8100286 นายณัฎฐปัญย์ คงสงฆ์
 774 5100686 นาย ศุภณัฐ ม้าเพ็ญทม
 775 0100116 นาย ปกรณ์ ทิพวงค์
 776 0100674 นาย ทนงวิทย์ โอ่คำ
 777 0101067 นาย ธีรภัทร์ วัฒนภิญโญ
 778 9100142 นายชำนาญ เรืองมี
 779 0101213 นาย มณเฑียร โจงจาบ
 780 0101312 นาย นิยุทธ ยศสมบัติ
 781 3100200 นาย ประดิษฐ เรืองบุญ
 782 0102413 นาย ธิติภาสน์ ชมภูพล
 783 5100175 นาย รัชสิทธิ จิตจันทร์
 784 3100242 นาย มานพ ภาสดา
 785 0100538 นาย เทพไท้ ไกรยะฝ่าย
 786 8100453 นายเลอศักดิ์ ดีมาก
 787 0103376 นาย วัฒนา หรสิทธิ์
 788 0100234 นาย สิริชัย วาระรัมย์
 789 0100304 นาย สมควร อทะขันธ์
 790 0100864 นาย ประมวน ฤทธิธรรม
 791 9100010 นายวีรยุทธ กาฬสินธุ์
 792 0101135 นาย สรรเสริญ ขุนทอง
 793 0102242 นาย นพดล ภูสำรอง
 794 5100210 นาย ศักดา เรียบสุข
 795 0102198 นาย ณรงค์ จิตรราช
 796 0102452 นาย สมเกียรติ นาเจริญ
 797 5100267 นาย ธนกฤต มาหมื่น
 798 2100343 จ.อ. วัชระ เชี่ยวอากาศยาน
 799 7100267 นาย ชาญวิทย์ กาญจนบุรางเราร
 800 0101086 นาย จักรี พันเอ็ด
 801 6100195 นาย ฉัตรชาย เชียงพรหม
 802 6100540 นาย ฤทธิรณ จึงสำเร็จการ
 803 3100255 นาย อดิศร มะตูม
 804 8100264 นางพงษธร เพชรมาตย์
 805 0101672 นาย อนุวัฒน์ มณฑาทอง
 806 1100009 นาย วุฒิชัย วงษ์เสถียร
 807 8100153 นายรอพา ดาหามะ
 808 2100006 นาย เสถียร เสนผาบ
 809 3100223 นาย วินัย สายแก้ว
 810 0101490 นาย วัชรพงษ์ อินสกุล
 811 0100322 นาย นักสิทธิ์ คณะนัย
 812 8100293 นายพีระพงศ์ นิยะกิจ
 813 4100773 นาย กิตติศักดิ์ วัฒนนวลสกุล
 814 0101545 นาย ธีรบุญ ธรรมขันตี
 815 2100280 นาย อาทิตย์ ชัยประคองชีพ
 816 5100542 นาย อนุภาส สิงห์คำ
 817 0102438 นาย เกียรติศักดิ์ สายเพ็ชร
 818 0102522 นาย ชลพรรษา บุญซื่อ
 819 3100086 นาย เอกพล จงสูงเนิน
 820 4100397 นาย ปฏิญญา กองลาแซ
 821 0100740 นาย เอกสิทธิ์ คงทน
 822 0101914 นาย อำพล รงฤทธิ์
 823 5100459 นาย วราวุฒิ พุทธฤทธิ์
 824 0102176 ว่าที่ ร.ต. เกรียงกมล รักกิจ
 825 0103365 นาย คมสัน ทุติยานนท์
 826 0101199 นาย รงค์ ศิริพนมกุล
 827 6100678 นาย อะนิรุจน์ บุญเลิศ
 828 0101717 นาย นพดล มะลิทอง
 829 3100010 นาย อัสวิน จันโท
 830 0102981 นาย สุฤทธิ์ หลวงวงศ์
 831 0100303 นาย นนท์ ทองแพง
 832 0100868 นาย มนตรี สุขขวัญ
 833 0101313 นาย ธิติ เปฏะพันธุ์
 834 0100477 นาย สถาพร จันทร์มาลา
 835 0100742 นาย ศิวกร ขาลไชย
 836 0101158 นาย ไพทูรย์ เริงศาสตร์
 837 1100148 นาย สุเทพ สายวัน
 838 0101885 นาย นพดล เจริญเลิศทรัพย์
 839 0102621 นาย บุญริต บัวนาค
 840 0102779 นาย จิรายุทธ์ สุขชีพ
 841 2100103 นาย วีระชัย บุเงิน
 842 0102844 นาย ไกรสร พุ่มเกื้อ
 843 0103131 นาย พงศ์นิธิ พูนเกตุ
 844 0103573 นาย กฤตภาส สุนทรารักษ์
 845 0100161 นาย มนูญ แหล่งสนาม
 846 0100285 นาย เอกรัตน์ รัตนาวิบูลย์
 847 0100457 นาย สาโรจน์ สุทธินนท์
 848 0101209 นาย หัสชัย สังข์น้อย
 849 0101241 นาย ไพรุ่ง ปากกา
 850 3100015 นาย พงษ์เทพ ภิญโย
 851 8100408 นายวีรยุทธ ไชยชิต
 852 0100384 นาย นพดล วิสุทธิกิจ
 853 0100735 นาย สมพงษ์ วันดี
 854 0101094 นาย สงกรานต์ คะเณสุข
 855 0100471 นาย สุขสันต์ ศรีสงคราม
 856 5100625 นาย ธิติพงษ์ ไชยลังกา
 857 0100723 นาย ทศพร อุณวงศ์
 858 2100129 นาย ศิริศักดิ์ นวลจันทร์
 859 0103186 นาย ชัยวิชิต สิงห์น้อย
 860 0100089 นาย บุญส่ง ยาตะลี
 861 0101766 นาย สุพัชร์ เนียมอุ่น
 862 0101875 นาย กมลชัย จารุบริสุทธิคุณ
 863 0100353 นาย จิน มหายศ
 864 3100228 นาย เกียรติศักดิ์ เกิดโชค
 865 4100072 นาย วุฒินันต์ ทิพย์ประมวล
 866 0100246 นาย นิติศาสตร์ สามคำ
 867 6100003 นาย สินทรักษ์ คุ้มเมือง
 868 0100737 นาย ไพทูล จ้อยสระคู
 869 3100514 นาย สุรศักดิ์ โกะสูงเนิน
 870 6100172 นาย สุนทร สุวลักษณ์
 871 2100237 นาย พิบูรณ์ ลาดหนองขุ่น
 872 0102884 นาย ภูวิศ ศรีอ่อน
 873 4100890 นาย วัฒนาสันติ์ บรรพสินธุ์
 874 9100179 นายชัยณรงค์ ศรีนุ่น
 875 6100511 นาย อิทธิพล อ่ำมาก
 876 0100835 นาย ธวัชชัย ละวันนา
 877 6100222 นาย จิรศักดิ์ บัวสุข
 878 6100200 จ.อ. วสันต์ บุญมา
 879 0102852 นาย อาสจรักษ์ บุญประสม
 880 4101045 นาย สราวุธ วาทไธสง
 881 6100300 นาย จิรวิทย์ แก้วแดง
 882 0100220 นาย วีระชัน ขอดภูเขียว
 883 3100249 นาย เรวัติ คนชุม
 884 0100727 นาย อภิชัย สุโพธิ์
 885 0100793 นาย ประชา เมืองมัจฉา
 886 0101205 นาย จตุชาย พะอินา
 887 6100086 นาย สมเกียรติ อินทร์เอก
 888 4100724 นาย สุรเดช สมปิตตะ
 889 0102954 นาย กรกฤษณ์ ปราบเขต
 890 0103657 นาย สุพัฒน์ จันทะวงษ์
 891 0100245 นาย บัญชา อุ่นวงษ์
 892 5100083 นาย ปิยพงษ์ แปงคำเรือง
 893 0102187 นาย จรัญ บุญทรัพย์
 894 3100562 นาย พัฒนพงษ์ สระภู
 895 0101610 นาย เก่งกิจ ปานยิ้ม
 896 0101883 นาย วรกาญจน์ มั่นยืน
 897 0100194 นาย วีระพล ดอนหัวร่อ
 898 0101770 นาย ฐิติวัฒน์ ต้ายไธสง
 899 0103527 นาย ธัศศวุฒิ ไกรสมุทร
 900 0100163 นาย กานต์ สินจำหน่าย
 901 5100399 นาย สถาพร วงษ์มาพันธ์
 902 0100719 นาย นนทพัทธ์ บุญประทุม
 903 0100946 นาย ณัฐวัฒน์ ชิณวงศ์
 904 0102167 นาย อนุชิต ชาติชูเหลี่ยม
 905 8100561 นายวีระศักดิ์ นกนุช
 906 0102895 นาย ขจรศักดิ์ ใจอดทน
 907 0102984 นาย สุชัย อัมพรทิศ
 908 0103533 นาย ยงยุทธ สมัยสงค์
 909 4100067 นาย ศราวุฒิ ยวงโพธิ์
 910 8100207 นายศรายุทธ เพชรหนู
 911 0101677 นาย ประธาน วักชัยภูมิ
 912 5100293 นาย สุพจน์ ยศวิชา
 913 0102025 นาย สมพงษ์ กุลไกรจักร
 914 0102261 นาย ประกอบ สุวรรณสุโข
 915 0102913 นาย ธิตินัย พาติกบุตร
 916 0102958 นาย วิโรจน์ จันทรา
 917 7100472 นาย การัณย์ แสงเพลิง
 918 6100145 นาย วรากร ทองคำ
 919 0101850 นาย ชัยวัฒน์ วงศางาม
 920 0102497 นาย โสภณ ทาเชาว์
 921 0102901 นาย เจตชนะ ศิริจำปา
 922 4100934 นาย ดิเรก วัดเข้าหลาม
 923 0100430 ว่าที่ ร.ต. เศรษฐา สาระนันท์
 924 0100480 นาย อภิรัฐ ขานไข
 925 0100270 นาย โกวิทย์ บุญมี
 926 0100025 นาย ธีรศักดิ์ บุญคงมา
 927 5100774 นาย เสกสรร ฟักแก้ว
 928 5100476 นาย สุทัศน์ชัย สมบูรณ์ชัย
 929 9100037 นายนิรุทธิ์ หนูช่วย
 930 8100479 นายนรินทร์ รอดชู
 931 6100665 นาย เสรี ประทุมเพชร
 932 0100043 นาย ณัฐวุฒิ มณีกาศ
 933 0101195 นาย ปิยะ ปูชะพันธ์
 934 0102403 นาย ภุชงค์ พึ่งเดช
 935 0102917 นาย คธาวุธ อุทรักษ์
 936 0100093 นาย วุฒิพงศ์ ธาดาจันทร์
 937 0100296 นาย จรยุทธ บุญทอง
 938 0102186 นาย เศกศักดิ์ ศรีสมอ
 939 5100533 นาย ไชยนุชิต วิสุทธิมรรคกุล
 940 0103679 นาย ธีระวุฒิ บุญทา
 941 0100829 นาย อุกกฤษฏ์ ศรีวิจี๋
 942 4100334 นาย สมใจ แร่ทอง
 943 0101879 นาย วีรพล สุดสายแก้ว
 944 4100179 นาย จักรกฤษ สุ่มมาตย์
 945 0102974 นาย ปริตร์ ไทยแสง
 946 0103369 นาย ธรรมศาสตร์ วงศ์สวัสดิ์
 947 4100002 นาย สุริยา ตะวัน
 948 3100452 นาย นคร นักพรรษา
 949 3100204 นาย ทศพล จันทศร
 950 4100560 นาย สุริยา สาระมูล
 951 0103578 นาย ดนกอหนี ทิ้งหลง
 952 0100405 นาย สายันต์ วรรคไธสง
 953 0101004 นาย จตุรงค์ โกมินทร์
 954 0102664 นาย อุดม ทวันเวทย์
 955 4100759 นาย สุรสิทธิ์ สูตรสุวรรณ
 956 8100583 นายสามาตร เมฆทองหวาน
 957 4100021 นาย อาทิตย์ ศิลาเพชร
 958 0103767 นาย ฐิติวัฒน์ วรรณทอง
 959 4100091 นาย บัญญัติ ปิตะบูรณ์
 960 0102366 นาย อภิชาติ บุญจำนงค์
 961 0100077 นาย นิกร ชาญอุไร
 962 0100571 นาย ไพฑูรย์ คัชมา
 963 8100341 นายอดิศร ทุมมาโต
 964 0100879 นาย ไชโย คงสังข์
 965 7100333 นาย สมศักดิ์ สิงห์คาลวงค์
 966 0100932 นาย เด่นชัย สีคราม
 967 8100146 นายอลงกต ไทยทอง
 968 5100433 นาย เกียรติศักดิ์ อทิชัย
 969 0101857 นาย วัตรกาญจน์ พันธ์กอง
 970 0101030 นาย รุ่งโรจน์ ช่างทอง
 971 1100038 นาย ธณายุทธ ชำกรม
 972 5100650 นาย ธงชัย พาณิชอำนวย
 973 0102249 นาย องอาจ ไชยสุริยงค์
 974 0103353 นาย ธนากร ขันเงินนาราภัทร
 975 3100155 นาย มานะ จันทรชิต
 976 2100320 นาย พิสิษฐ ก๋งเจ่น
 977 0100655 นาย คณิตศาสตร์ กองม่วง
 978 0101413 นาย นฤบาล หารจำปา
 979 0100061 นาย จักรพงษ์ ต้องแต้ม
 980 6100444 นาย จำเริญ แก้วจันทร์
 981 4100015 นาย อลงกรณ์ นามบัณฑิต
 982 0101216 นาย สันทัต พงษ์วัน
 983 0100899 นาย จีระศักดิ์ ศิลาเลิศ
 984 0101468 นาย อัมรินทร์ รามหริ่ง
 985 7100177 นาย นัทธพงศ์ ชาวเขารักษ์
 986 0100581 นาย สมพงษ์ กาฬภักดี
 987 0101466 นาย สิทธิชัย พรมเรียน
 988 7100258 นาย เจนณรงค์ สาวเสม
 989 3100521 นาย ณัฐวัฒน์ อัครกฤตยพงศ์
 990 0103242 นาย วีรเชษฐ รัตนประยูร
 991 0103632 นาย พรปรีชา ไชยกาล
 992 0100114 นาย ตรีเทพ ชรอยนุช
 993 0101935 นาย สุภาพ เกษหอม
 994 5100306 นาย ธีรเศรษฐ์ ศรีทอง
 995 0101334 นาย พรเทพ ชื่นค้า
 996 5100818 นาย กฤษณะ มั่งมูล
 997 0101715 นาย วีระ บุญปก
 998 0102868 นาย พรรษกานต์ ทองคำ
 999 8100474 นายนิพนธ์ คงพูล
 1000 0102244 นาย มงคลรัตน์ อินทรสุวรรณ

1001 4100896 นาย สันติ จิตตโคตร
 1002 0101749 นาย สุขชาติ ธรรมชาติ
 1003 0102168 นาย ชำนัญ อารีพันธุ์
 1004 0100195 นาย จักรกริช เณรแขก
 1005 3100508 นาย สุวัจชัย วงศ์แก้วประจักษ์
 1006 4100365 นาย นิยม สมวงศ์
 1007 0100585 นาย ฉัตรมงคล ท้าวแก้ว
 1008 8100465 นายวิทยา ขวัญดำ
 1009 0103023 นาย ชาตรี วรรณบุรี
 1010 5100167 นาย พินรชัย ประชาเรือนรัศมี
 1011 4100025 นาย ใจเพชร โฮมวงศ์
 1012 0100693 นาย อิสระ แสงสว่าง
 1013 0101147 นาย เตชิต พิลามาตร
 1014 0101746 นาย สุรวุฒิ จันทร์โสม
 1015 4100755 ว่าที่ ร.ต. จักรพันธ์ ปานประเสริฐ
 1016 0101931 นาย ฟ้าหยาด มุละสีวะ
 1017 9100030 นายปฐมพงศ์ ขำคม
 1018 3100212 นาย นันทิพัฒน์ โรจนปรัตถี
 1019 4100485 นาย สุภรักษ์ นาชัยสินธุ์
 1020 6100584 นาย ธรรมรักษ์ เกิดศรี
 1021 4100854 นาย วิทวัฒน์ เหลาแพง
 1022 3100170 นาย อำนาจ แสงแดง
 1023 0102441 นาย อภิชาติ ผุดเผือก
 1024 0102674 นาย อนุชิต ทวีพร้อม
 1025 2100064 นาย รวินทร์ วงศ์สูง
 1026 0101119 นาย นิกร เลิศสงคราม
 1027 0101296 นาย ไพบูลย์ มาลา
 1028 0102582 นาย อธิคม แสวงจิตต์
 1029 0102819 นาย จักรินทร์ ประจักกะตา
 1030 0102815 นาย เฉลิมชน เยาว์รัมย์
 1031 6100091 นาย สมมาตร หมื่นเข้ม
 1032 0101769 นาย ศราวุธ ลุ่งกี่
 1033 4100317 นาย คมจรัส กาญจนารี
 1034 0100127 นาย พลังสู้ อาษานอก
 1035 1100173 นาย ศรพรหม สุขบำรุงศิลป์
 1036 3100442 นาย อิศรศักดิ์ ชาบุญเรือง
 1037 5100309 นาย อุกฤษณ์ พรหมวาทย์
 1038 0100138 นาย เกียรติคุณ วงศ์น้อย
 1039 4100168 นาย ชิณราช ภารมงคล
 1040 4100522 นาย จักรชัย เพ็ชรกอง
 1041 0103506 นาย กิตติกานต์ กองเศษ
 1042 5100574 นาย เอกชัย ไชยโย
 1043 3100567 นาย สมหมาย วงศ์แก่น
 1044 4100753 นาย จะเด็จ เพ็ชรปราณี
 1045 0101829 นาย ศราวุฒิ หมวกสันเทียะ
 1046 4100163 นาย ทวน ภูบรรสุข
 1047 0103653 นาย อรรถพล น้ำขาว
 1048 5100111 นาย วิสูตร ลือชา
 1049 0100432 นาย ไชยวัฒน์ ศรีผาสุข
 1050 8100008 นายธราวิชญ์ พรหมสังข์
 1051 0100720 นาย เสน่ห์ โพธิ์เย็น
 1052 0101652 นาย ประดิษฐ คำศรีพล
 1053 0102009 นาย ณรงค์ สว่างรัตน์
 1054 8100087 นายจตุพล พรหมอินทร์
 1055 5100842 นาย ณรงค์ ศิริชัย
 1056 5100495 นาย สกนธ์ ลอยดี
 1057 0101686 นาย สุริยา จั้นวันดี
 1058 7100182 นาย ขวัญชัย วังมะนาว
 1059 0103433 นาย สุรศักดิ์ นาคแก้ว
 1060 4100671 นาย บดินทร์ ดอนชวนชม
 1061 0100762 นาย วศิน ธโนภาสรัตน์
 1062 0103621 นาย วิศิษย์ศักดิ์ แป้นไทย
 1063 3100273 นาย อนุรักษ์ พึ่งจันดุม
 1064 7100413 นาย ปิยะ หล้าทู
 1065 0102406 นาย ภูริพงศ์ เพ็ชรประสาน
 1066 7100089 นาย มนตรี ศรศรี
 1067 6100624 นาย ชายชล หอมเมือง
 1068 4100893 นาย สันติชัย ศรีสวัสดิ์
 1069 6100539 ว่าที่ร.ต. อภิศักดิ์ สยะนานนท์
 1070 0101145 นาย ชัยยุทธ สุวรรณ
 1071 6100677 นาย อมร ตฤปอัชฌา
 1072 5100792 นาย ดำเนินสิน ไกรชมสม
 1073 4100254 นาย นิติสันต์ ดรหลักคำ
 1074 8100006 นายนรินทร โชคเกื้อ
 1075 5100556 นาย วิทยา วงค์ชัย
 1076 0100972 นาย รุ่งโรจน์ โตไร่
 1077 3100078 นาย กิตติศักดิ์ ภักดี
 1078 0102539 นาย สำราญ ธนะการ
 1079 0100920 นาย จักรพงษ์ สุทธิประภา
 1080 0102552 นาย อนุวัฒน์ จัยสิทธิ์
 1081 5100543 นาย กรณ์แก้ว จิตตรีเหิม
 1082 7100364 นาย ธานินทร์ รื่นนาค
 1083 3100183 นาย ศุรบดินทร์ พลมิ่ง
 1084 4100271 นาย ธีรพงษ์ มาตย์สาลี
 1085 2100091 นาย ชูธง รอดทอง
 1086 0100873 นาย วีระวัฒน์ คำหา
 1087 4101003 นาย วุฒิพงษ์ บุญสนาม
 1088 0100814 นาย ณปพล บุตรอินทร์
 1089 4100130 นาย กิตติ รัตนาศิริภักดี
 1090 0102877 นาย วิษณุ พาพานทอง
 1091 8100101 นายเนติภัทร คงจันทร์
 1092 0101189 นาย ธาดา กองคำ
 1093 7100466 นาย บวรเกียรติ ขวัญเมือง
 1094 2100037 นาย พงศกร สรัสชนา
 1095 0101788 นาย นิติภัทร วิภาคะหรรษา
 1096 4101042 นาย จิรภัทร คลังชำนาญ
 1097 7100349 นาย ภูอนันต์ คำโพธิ์
 1098 4100493 นาย วิษณุ ห้าวหาญ
 1099 5100155 นาย วรวิทย์ ศักดิ์เพชรวรวุฒิ
 1100 0100373 นาย ชัยวัช นอกุล
 1101 0102121 นาย วิศรุต ฤทธิ์ศรีบุญ
 1102 0100047 นาย อัคเรศ จันทะกล
 1103 3100339 นาย ทวีคูณ วรบุตร
 1104 2100259 นาย คมกริช วิชัย
 1105 0101032 นาย สมพงษ์ เสริฐวาสนา
 1106 3100190 นาย ปิยะพงษ์ ศรีก่ำ
 1107 1100105 นาย ทิวากร นาคศรี
 1108 0101384 นาย อภิชาติ วิชัยยา
 1109 0101778 ว่าที่ ร.ต. กฤษดา ถาริยะ
 1110 0103565 นาย อภิรักษ์ นาคฉวี
 1111 2100157 ว่าที่ ร.ต. พิเชษฐ์ เรียบร้อย
 1112 6100211 นาย ภัทรเทพ สมาธิ
 1113 0100753 นาย ธีรยุทธ พุ่มนวน
 1114 4100986 นาย ไกรวุฒ โปทาหนัก
 1115 0103798 นาย พิชญะ ชาญณรงค์
 1116 0102915 นาย ประสิทธิ์ หมอกยา
 1117 0101323 นาย เอกราช ศุภางคะนันทน์
 1118 6100415 นาย ประวิทย์ ศิริ
 1119 0102102 นาย ปฐพี โรจนนักการ
 1120 0101058 นาย จงจรัส ฉายเรืองโชติ
 1121 0101250 นาย พิทักษ์ จันทร์ศรี
 1122 4100540 นาย ไตรรงค์ ประสพมงคล
 1123 0100441 นาย ปิยะณัฐ เจียมรัมย์
 1124 0101217 นาย สมพงษ์ ธงทันที
 1125 2100337 จ.อ. มหรรณพ จันทร์ดี
 1126 0101825 นาย ชานุวัฒน์ แสงสุวรรณ
 1127 8100373 นายสมคิด บุญกรด
 1128 0103664 นาย สายชล พุ่มไสว
 1129 0100287 นาย จักราวุธ ดอนประจำ
 1130 0100915 นาย พันชัย ปุนนะรา
 1131 0100466 นาย ภราดร ภูมี
 1132 5100836 นาย ธัชชัย ไชยถา
 1133 0103668 นาย ธราวุฒิ เฮวชัยภูมิ
 1134 0100437 นาย วรพล นวลสะอาด
 1135 0102758 นาย ณัฐกร จ้าวสันเที๊ยะ
 1136 9100053 นายพันเลิศ กลักทองกร
 1137 5100016 นาย สุวิทย์ ชะเอมโอษฐ
 1138 3100035 นาย ฐานพัทธ์ คงเกษ
 1139 0100399 นาย ธวัช ปราบปราม
 1140 8100102 นายชานนท์ สุขสว่างโรจน์
 1141 0101876 ว่าที่ ร.ต. เกียรติศักดิ์ ปานสุวรรณ
 1142 7100172 นาย กิตตินารถ แจ่มวัฎเราล
 1143 0102196 นาย ภูวนาท จันทาพูน
 1144 0100023 ว่าที่ ร.ต. วชิรวิชญ์ สถิตวงศ์เจริญ
 1145 0100179 นาย เอกลักษณ์ มีนรินทร์
 1146 0100198 นาย พรเทพ เอียดแก้ว
 1147 0100325 นาย ธนาวุฒิ ทับสมบัติ
 1148 4100242 นาย สมคิด ทาราช
 1149 5100684 นาย อนุชา ตาทิพย์
 1150 0101293 นาย ศักดิ์สิทธิ์ บุตรวงศ์
 1151 3100304 นาย อธินันท์ มาระครอง
 1152 5100728 นาย นัส ดวงอาทิตย์
 1153 5100689 นาย ฉัตรชัย กุณาใจ
 1154 0100611 นาย สุรวุฒิ เกิดลำเจียก
 1155 0100824 นาย รังสฤษดิ์ หมาดนุ้ย
 1156 7100372 นาย ภิรม พานเฟือง
 1157 9100045 นายธีรศักดิ์ ไชยมณีย์
 1158 8100113 นายชีวสิทธิ์ ชะนา
 1159 5100678 นาย อนุวัฒน์ สีลา
 1160 0102284 นาย โอปอ โนนทะขันธ์
 1161 0103439 นาย จรัญ แอ่นดอน
 1162 8100435 นายอรรถนพ อานนท์
 1163 5100838 นาย อรรถพงษ์ ชัยวร
 1164 0102238 นาย พิชัด บุญพันธ์
 1165 0102826 นาย สิทธิกร โกวฤทธิ์
 1166 6100514 นาย จุมพล ยงเกษกรรม
 1167 0101156 นาย ปรเมศร์ มณีศรีวงศ์เราล
 1168 8100555 นายกฤตยชญ์ ขาวนวล
 1169 0102219 นาย จตุพร ธงทอง
 1170 4100988 นาย เอกรินทร์ ทรัพย์แก้วยอด
 1171 8100245 นายทวีศักดิ์ รักสกุล
 1172 0100647 นาย สัญฑ์ชัย เกษกุล
 1173 5100457 นาย การันย์ ขัติวิชัย
 1174 5100699 นาย จักรินทร์ จันตาเงิน
 1175 0102173 นาย ชนะวัฒน์ คำคง
 1176 4100306 นาย พิษณุ ตรีเดช
 1177 0102746 นาย ขุนพล ศรีสะอาด
 1178 5100396 นาย เผ่าพันธุ์ ซ้อนกัน
 1179 0100954 นาย ศิริวุฒิ สวัสดิ์แดง
 1180 0102486 นาย ชนะจิตต์ รอดเภา
 1181 0100239 นาย ณัฐพงค์ วงศ์สกุล
 1182 0103070 นาย สง่า มีสาย
 1183 9100018 นายมะดิง อิสมิง
 1184 8100243 นายลือเกียรติ ช่วยคุ้ม
 1185 0100200 นาย วัฒนา ทีทัดด้วง
 1186 4100291 นาย วิสุทธิ์ชัย ฉวีเวช
 1187 0101462 นาย วรวรรณ ทองทาย
 1188 0102345 นาย อุกฤษฎ์ คำตรี
 1189 0102391 นาย ศักดิ์ดา วรรณดี
 1190 0103666 นาย พิเชษฐ แสงหาชัย
 1191 0100313 นาย ณรงค์ศักดิ์ ม่วงไหม
 1192 7100431 นาย วิฑูรย์ สร้อยละออง
 1193 0100978 นาย สุนทร ยิ่งคง
 1194 6100309 นาย วิวัตร ทองมาก
 1195 5100559 นาย อุทิศ ล้านสม
 1196 0103082 นาย วิโรจน์ สีลาเสร็จ
 1197 3100027 นาย พิชาติ แก้วพิลา
 1198 0103777 นาย ธงชาติ สุวรรณศร
 1199 0100425 จ.อ. รุ่งโรจน์ โรจน์สังหทัย
 1200 8100538 นายพรสวัสดิ์ เมืองจันทร์
 1201 0102211 นาย วิเชียร อินทร์จันทร์
 1202 4101064 นาย จิรวรรดิ์ บุญมาตร
 1203 7100404 นาย ชัยยุทธ ภูมิถาวร
 1204 1100165 นาย เขมรัฐ หมื่นโฮ้ง
 1205 4101046 นาย อภิรมย์ เพียชำนิ
 1206 0101673 นาย พศิน ทับทิมทอง
 1207 0101973 นาย อรุณ ห้วยบุญ
 1208 0103580 นาย พิทักษ์ชัย สายเย็น
 1209 1100064 นาย วิทยา รัตนัง
 1210 8100346 นายภาสกร แก้วศรีจันทร์
 1211 0100713 นาย เอกชัย สันทรา
 1212 3100388 นาย ไวยสิทธิ์ วงษ์เพ
 1213 8100099 นายพรรษวุฒิ ทีปะปาล
 1214 7100189 นาย เสรีรัฐ ชูศรี
 1215 3100685 นาย ศรีชัย อินช้าง
 1216 0101140 นาย ดวงเนตร อุทุม
 1217 8100393 นายรัฐพร เทพมณี
 1218 0101399 นาย อาธรณ์ ช่างย้อม
 1219 0103152 นาย อาทิตย์ พงษ์ศิริสุวรรณ
 1220 4100837 นาย นนทยา นามวิเชียร
 1221 0100183 นาย วินัย เวชกามา
 1222 6100307 นาย ณฐนน ผดุงฤกษ์
 1223 0101108 นาย ราชัน ศรีน้อย
 1224 5100445 นาย ภาคภูมิ เทพกัณฑ์
 1225 0101238 นาย วิคิด โอษคลัง
 1226 0101235 นาย อุทิศ จันทรประพันธ์
 1227 9100147 นายกณวรรธน์ เพิ่มบุญ
 1228 0101712 นาย สุกิจ อินกวา
 1229 0102178 นาย สุรศักดิ์ คำเครื่อง
 1230 0102316 นาย อดิศักดิ์ ศรีรักษา
 1231 9100166 นายทรงศักดิ์ เหมือนหม้อ
 1232 0100124 นาย ไพรวิทย์ ปรือทอง
 1233 3100160 นาย ดิษฐวัฒน์ วิชา
 1234 7100159 นาย ศุภชัย แป้นทอง
 1235 0103172 นาย จรูญ จันทร์ทองแท้
 1236 3100542 นาย ติพล วาดโคกสูง
 1237 0100118 ว่าที่ ร.ต. สามารถ กลีบแก้ว
 1238 5100047 นาย วิรัตน์ แพงพงา
 1239 0102147 นาย กฤษณะ ไชยภักดี
 1240 4100310 นาย อุดมทรัพย์ ยืนยั่ง
 1241 0100634 นาย ทวีศักดิ์ ผลจันทร์
 1242 4100267 นาย สิงหนาท เทียมพลกรัง
 1243 8100232 นายสมชล อิดมิ่ง
 1244 7100440 นาย ภูชิต ไพโรจน์สถาพร
 1245 0100391 นาย พงศ์สกนธ์ เพิ่มผล
 1246 0100412 นาย บุญโชค พรหมนวล
 1247 1100048 นาย กฤษณ์ บูรณ์เจริญ
 1248 4100666 นาย เชาวฤทธิ์ พรหมเสนา
 1249 0101990 นาย ยอดชาย เมธาวีสกุล
 1250 9100209 นายณัฐวุฒิ จันทรเพ็ชรสี
 1251 3100246 นาย ปรีชายุทธ สิทธิถวัลย์
 1252 6100193 นาย วัชระ บรรเลงกลอง
 1253 7100150 นาย ชลพันธ์ พูลทอง
 1254 0103667 นาย วันชนะ น้อยมาก
 1255 6100684 นาย ประสงค์ แสนนก
 1256 3100648 นาย สมเกียรติ กล้ากระโทก
 1257 3100159 นาย สกาย จินดาธรรม
 1258 0102228 นาย อนุรักษ์ รัตนามาศ
 1259 0100673 นาย กิตติวัฒค์ ดวงจันทร์
 1260 0102042 นาย วรุตม์ พรมลาย
 1261 4100954 นาย ชัยวัฒน์ มะธุเสน
 1262 4100925 นาย พงษ์เทพ บุดดา
 1263 0101174 นาย วีระวัฒน์ ประคอง
 1264 0101245 ว่าที่ ร.ต. สมบัติ คำขจร
 1265 0102830 นาย ณัฐชนน เขตต์สันเทียะ
 1266 8100378 นายวัชรพงค์ หนูนวล
 1267 0103062 นาย ศุภฤกษ์ ศรีภักดี
 1268 8100194 นายวสันต์ จินดา
 1269 5100036 นาย อุดร ศรีเดช
 1270 0100764 นาย กิตติศักดิ์ ชายสุทธิ์
 1271 0101584 นาย กิตติชัย รุจิราวินิจฉัย
 1272 4100150 นาย ธวัชชัย ทิพจรูญ
 1273 0101813 นาย นคเรศ เกษแก้ว
 1274 0102394 นาย อรรถณพ เหมือนสังข์ดี
 1275 0103226 นาย ณัฐวัฒน์ ชูเกียรติไกร
 1276 0100372 นาย พรวศิน รอดเขียน
 1277 5100365 นาย บริพัตร น่านกาศ
 1278 0102578 นาย จิระศักดิ์ เพ็ชร์แก้ว
 1279 4100394 นาย ภานุพันธุ์ สุพันทวี
 1280 4100994 นาย เสกสรร บัวศรี
 1281 0102453 นาย อรรถพล เจริญพร
 1282 0102156 นาย รณณรงค์ ทองแดง
 1283 0100095 นาย ยศพร คำผงแดง
 1284 6100675 นาย เดชชาติ จักจังหรีด
 1285 0101233 นาย อภิวัฒน์ ไหมดี
 1286 5100223 นาย ฉัตรพงษ์ ธรรมสอน
 1287 9100080 นายสุธีร์ สุบรรณเราล
 1288 7100318 จ่าเอก คงเดช ฟักเจริญ
 1289 3100360 นาย ทรงศักดิ์ เงาทอง
 1290 0102532 นาย วิชญ์วศิน ธนินสกุล
 1291 6100331 นาย วัชรพงษ์ เรืองวงษ์
 1292 0100887 นาย สมชาย ชินมา
 1293 0100657 นาย นิวัฒ เพิ่มพูล
 1294 3100513 นาย โสมสี โวหาร
 1295 8100563 นายมนัส ชุมเพ็ญ
 1296 9100207 นายสิรภพ เส้งนนท์
 1297 5100832 นาย ณัฐภูมิ จำรัส
 1298 3100597 นาย ประดิษฐ์ บำรุง
 1299 0100894 นาย พีรพงษ์ โพธิ์ศรี
 1300 3100323 นาย เอกชัย จันทะลือ
 1301 0100400 นาย ธนิฏฐก์ ศรีบูรณยานนท์
 1302 0102241 นาย อรุณ สืบสิงห์
 1303 0100036 นาย ปิยวิทย์ สิทธิธูรณ์
 1304 8100253 นายชฤทธิ์ เวชโกสิทธิ์
 1305 1100019 นาย พุฒินันท์ คำเพชร
 1306 0100340 นาย วศิน วิวัฒน์นิรันดร
 1307 0100385 นาย ทรงกฤษ สุวงศ์
 1308 0103014 นาย อรรถพร ตะนุสะ
 1309 0103470 นาย วุฒิพงษ์ รัตนะ
 1310 0100641 จ.ท. นนทวัฒน์ มหาคำ
 1311 0100982 นาย สำเริง มนฑนม
 1312 0102733 นาย ชัยวัฒน์ มากแก้ว
 1313 0103421 นาย ดุสิตชัย จิตรสบาย
 1314 0100998 นาย กฤษณะ บุญคอย
 1315 5100017 นาย พิทักษ์ เดชถี
 1316 0101983 นาย ฐานุพงค์ บัวชุม
 1317 0101010 นาย ชัยทอง พิมพ์บุตร
 1318 0101401 นาย วรชัย พงศานันต์
 1319 4100849 นาย กฤติเดช สีอาจ
 1320 0101737 นาย ชัยชนะ จันทาฤทธิ์
 1321 0101940 นาย ทวี หมื่นรักษ์
 1322 0102365 นาย อนุชา แสงใสแก้ว
 1323 0102796 นาย ครรชิต วันแจ้ง
 1324 0103092 นาย อรรถพล อาแวะหะมะ
 1325 0100032 นาย ถิรภัทร ประภาสิทธิ
 1326 0100810 นาย ตุลาการ ผิวผ่อง
 1327 5100637 นาย ชาตรี เป็งสลี
 1328 0101125 นาย ไพบูลย์ ก้องเวหา
 1329 2100239 นาย สนธยา วิริยะดำรงค์
 1330 0100419 นาย วิจิตร สุพร
 1331 0100174 นาย เฉลิมชัย นาคแสนพญา
 1332 3100276 นาย สันชัย แสนสวาท
 1333 5100245 นาย คงศักดิ์ กองเงิน
 1334 6100100 นาย วัลลภ ราชวงษ์
 1335 5100347 นาย ธนโชติ ศรีแก้ว
 1336 4100936 นาย นิวัฒน์ สุรันนา
 1337 2100167 นาย ดิลก นังตะลา
 1338 0101172 นาย กิตติธัช สุนศรี
 1339 0101597 นาย จีระศักดิ์ หอมนาน
 1340 0101690 นาย มนัส พิทักษ์บูรพา
 1341 0101805 นาย อัครินทร์ อารีภักดิ์
 1342 0101827 นาย วิษณุ เมธีอัษฎาวุฒิ
 1343 0102048 นาย โอภาส สงวนแสง
 1344 3100053 นาย วรากร สายแวว
 1345 0102404 ว่าที่ ร.ต. อำนาจ เทียมธรรม
 1346 0100396 นาย พรพิทักษ์ บุตตะนันท์
 1347 0100847 นาย ธีรยุทธ วรรณจักร์
 1348 0101330 นาย ธนายุทธ พันธชิต
 1349 0101442 นาย นเรศ แสงประไพ
 1350 0101508 นาย อนุพงษ์ สุทธิโยค
 1351 6100198 นาย ธเนตร ทับทอง
 1352 0102054 นาย อนุชา ตรีนพ
 1353 5100427 นาย กิตติมศักดิ์ อินทชยาคม
 1354 0103024 นาย สุพัฒน์ พลหนองหลวง
 1355 2100300 นาย จรัญ ปัญญาวัน
 1356 0103595 นาย คมศักดิ์ เต่าทอง
 1357 5100331 นาย สราวุธ คำอินทร์
 1358 6100374 นาย สานนท์ ทองเปรม
 1359 0100725 นาย สมโชติ บุตรศรีตะราช
 1360 7100502 นาย เกียรติภูมิ ผิวเผือก
 1361 5100772 นาย มนตรี นันทจรูญ
 1362 0103312 ว่าที่ ร.ต. บุญฤทธิ์ เชิญเชื้อ
 1363 8100434 นายธีรพงษ์ แก้วรักษา
 1364 2100318 นาย สราวุฒธิ์ แข็งขยัน
 1365 0101625 นาย สามารถ สิงนวน
 1366 7100042 นาย เลื่อนศักดิ์ สอนฮั้ว
 1367 0103563 นาย ศราวุฒิ นนทะวงษ์
 1368 8100315 นายภราดร ไทยเรน
 1369 0100756 นาย ณัฐวัฒน์ แสงจรัสเดช
 1370 8100151 นายพีระยุทธ์ โนวัฒน์
 1371 0100448 นาย จักร์กฤษ แซ่โคว้
 1372 0101126 นาย ชากริช หมื่นโยชน์
 1373 0102007 นาย พงษ์พิทักษ์ ประณมศรี
 1374 0100123 นาย ยศวริศ โสขุมา
 1375 0100669 ว่าที่ ร.ต. สุริยัณห์ จันทร์แก้ว
 1376 0100900 ว่าที่ ร.ต. อิทธิพล มีศาสตร์
 1377 4100141 นาย นรินทร์ จันทน์หอม
 1378 0102459 นาย พงศกร เถาวัลย์
 1379 2100013 นาย คมศักดิ์ ไตรวงศ์จุฑารัตน์
 1380 0103108 นาย มัสโรจน์ แซ่เอี้ยว
 1381 5100342 นาย ชวนากร มหากิจทัชชกร
 1382 8100148 นายจีระวัฒน์ ลุ่ยจิ๋ว
 1383 4100057 นาย พลศักดิ์ ภูมิภักดิ์
 1384 4100629 นาย สุรพล แมดจ่อง
 1385 0100555 นาย ชัชพงศ์ อุสกุล
 1386 0100717 นาย กิตตินันท์ ขันทะวงค์
 1387 9100183 นายวิรัช ช่วยเสน
 1388 0100834 นาย พิษณุ สิทธิกานต์
 1389 0101078 นาย ณัฐนัย ภูดวงจิตร
 1390 0101436 นาย ภิรมย์ ฉาบพิมาย
 1391 7100280 นาย สุชน คำมา
 1392 0101675 นาย สมพร ปานจันทร์
 1393 4100743 นาย ศุภชัย ลามคำ
 1394 0102214 นาย ศักดิ์สิทธิ์ แฝงทรัพย์
 1395 6100530 นาย สมพร เรืองคำ
 1396 0100523 นาย ณรงศักดิ์ ใจปินตา
 1397 6100557 นาย วสุกิจจ์ อินดอนกลอย
 1398 0101840 นาย พิทักษ์พงษ์ กาวี
 1399 5100781 นาย ชัชวาล ใจมา
 1400 0102296 นาย ธนวัฒน์ สงสังข์
 1401 4100867 นาย วุฒิไกร แดนอินทร์
 1402 0102828 นาย คมสันติ์ อุทธา
 1403 0103634 นาย ชาญชัช ถิระผลิกะ
 1404 0100203 นาย จักรี ศรีสวัสดิ์
 1405 2100228 นาย ถนัด กรุณา
 1406 0101219 นาย กิตติพศ คงสูงเนิน
 1407 2100082 นาย นพดล เติมพรมราช
 1408 1100004 นาย จรัลดร พูนภูเขียว
 1409 8100416 นายธัชธรรม นรวัฒน์
 1410 3100352 นาย พุฒิพงศ์ โอทรงชัยอนันต์
 1411 4100878 นาย สัญญา แพงสอน
 1412 5100409 นาย ชัชวาล ทะนุก้ำ
 1413 3100635 นาย ธีระศักดิ์ บ่มกระโทก
 1414 0102276 นาย ศาลสิทธิ์ ฮ่อไทยสงค์
 1415 7100217 นาย จิรพงษ์ มหัคฆะกาญจนะ
 1416 3100403 นาย วิชิต พากเพียร
 1417 0100196 นาย เจริญศักดิ์ นครพัฒน์
 1418 3100423 นาย พัฒนายุทธ นามวงษา
 1419 0100619 นาย ปรีชา ฤทธิชัย
 1420 5100444 นาย วิทยา สุทธิอาจ
 1421 0101902 นาย อมรศักดิ์ โงกเขา
 1422 0102511 นาย สมโชค ปลื้มเปี่ยม
 1423 0100486 นาย อดิศักดิ์ คชศักดิ์
 1424 0100505 นาย ชำนิ สมภูมิ
 1425 8100358 นายธีรพงศ์ ศรีสมัย
 1426 0101929 นาย วีรชน ประโคทัง
 1427 0102028 นาย เอกลักษณ์ บุราชรินทร์
 1428 3100615 นาย อนุทัศน์ โสภิตะชา
 1429 0102929 นาย ชลากร คงศิริ
 1430 4100604 นาย อนันต์ ปลื้มใจ
 1431 4101044 นาย สิทธิกรณ์ พลซา
 1432 8100383 นายนิรุต ศรีสุวรรณ
 1433 0103515 นาย สุพจน์ กริดกระโทก
 1434 8100291 นายสมชาย จิตรักษ์
 1435 6100577 ส.ต. ชนะชน อุตม์อ่าง
 1436 4100772 นาย ศรัญญู คงแสง
 1437 0100534 นาย วรวิทย์ สุนทรเสถียรเลิศ
 1438 8100256 นายชัยรัตน์ บุญถนอม
 1439 0101080 นาย จักริน ทองหิรัญ
 1440 0101538 นาย บำรุง เชียงพันธ์
 1441 3100167 นาย วันชนะ เห็นงาม
 1442 0102380 นาย เจนวุฒิ พูนไทย
 1443 3100116 นาย สัจจา เพียงตา
 1444 0103155 นาย จักรกฤษณ์ ศรีกงพาน
 1445 7100376 นาย ธีรพงศ์ โฆษะนันทฤกษ์
 1446 5100138 นาย วินิจ จิตกว้าง
 1447 0103511 นาย อุกฤษณ์ เทียมเมือง
 1448 7100295 นาย อานุภาพ อ่วมเกตุ
 1449 0100904 นาย ปิยะวุฒิ อ่อนน้อย
 1450 0101723 นาย พิชัย สีก่ำ
 1451 6100047 นาย ทรงศักดิ์ เนียมเปีย
 1452 3100548 นาย ปิยพงศ์ จันทร์ประเสริฐ
 1453 6100479 นาย เสนีย์ มงคงสมัคร์
 1454 0102770 นาย พัฒนบูลย์ คำเครือ
 1455 4100823 นาย อาทิตย์ อาจแก้ว
 1456 0102707 นาย เฉลิมชัย บุตรสุวรรณ์
 1457 5100683 นาย กำจร มะโนเรือง
 1458 5100834 นาย ภาคภูมิ แก้วใจ
 1459 0100463 นาย ห้าวหาญ นันหน
 1460 0101913 นาย ชัยสิทธิ์ มณีกาญจน์
 1461 0102262 นาย สุทธิพัฒน์ มุสิกสังข์
 1462 0103227 นาย เนติพจน์ เธียรเนตินันท์
 

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ผบ.หมู่ (ป.) สภ.สอยดาว
thetiger
ระดับ 5
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 669



Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15198 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:19:54 »

ขอบคุณที่รอ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
กุ๊กกิ๊ก [รักแท้มีอยู่จริง]
ระดับ 5
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: หญิง
กระทู้: 501

newbie


Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15199 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:20:57 »

บัญชีรายชื่อผู้สอบแข่งขันได้  ในการรับสมัครและสอบแข่งขัน
บุคคลภายนอกผู้มีวุฒิปริญญาตรี  เพื่อบรรจุและแต่งตั้ง
เป็นข้าราชการตำรวจชั้นประทวน พ.ศ. 2551 
กลุ่มงานอำนวยการและสนับสนุน
   ลำดับที่    รหัสประจำตัวสอบ    ชื่อ - ชื่อสกุล   
   1    5205972    นาย สมโภช  ภมรภูเบศวร์   
   2    5201584    นางสาว ธนพร  เรือนวิไล   
   3    8204488    นางสาวอนงค์นาฎ  นุ้ยมั่ง   
   4    0206055    นางสาว จารุวรรณ  วงศ์สง่า   
   5    2202836    น.ส. เพชรรัตน์  ญานะพันธุ์   
   6    5201776    นางสาว ธัญญารัตน์  สมภาร   
   7    1200816    นางสาว รัตติยา  ประทุม   
   8    5212956    นางสาว กาญจนา  เชื้อหมอ   
   9    8202308    นางสาวมัธวรรณ  ทองเนื้อเก้า   
   10    5204143    นางสาว นิษก์นิภา  สุทธิแก้ว   
   11    6207747    นางสาว ดวงกมล  เอี่ยมจุ้ย   
   12    3205308    นางสาว กาญจนา  อมาตย์มนตรี   
   13    6208292    นาย แสงรุ่ง  นันตา   
   14    8201126    นางสาวอทัยทิพย์  รัตนจันทร์   
   15    5202275    นาย ดำรงชัย  ไชยช่อฟ้า   
   16    5210162    นาย สุพจน์  สิทธิสอน   
   17    4204985    น.ส. ตีณิศราลิล  สีลาดเลา   
   18    1200106    นางสาว สุภาวนา  หมอบอก   
   19    5202756    นางสาว นิรัตน์ฌา  ปันจะ   
   20    5202370    นาย สุรเชษฐ์  จุมปาลี   
   21    0202472    นางสาว อัจฉราวดี  วรรณพงษ์   
   22    5206710    นางสาว โยธกา  คำลือ   
   23    5209570    นางสาว อังสุมารินทร์  รูปงาม   
   24    9200446    นางสาวกมลวรรณ  ทองเทพ   
   25    9202672    นางสาวจุลีรัตน์  สำเร   
   26    5213562    นางสาว จิรภา  ธาระลิทธ   
   27    5200991    นาย จิตกร  หอมอ่อน   
   28    1201281    นางสาว ปราณี  ลาไป   
   29    9203028    นางสาวกาญจนา  เชี่ยวน้อย   
   30    9203631    นายวิทยา  วรพิพัฒน์สกุล   
   31    0204386    นางสาว วิดา  ดีเพชร์   
   32    5201625    นาย อำนวย  บัวละวงค์   
   33    0206767    นาย กิตติธนา  บุนนาค   
   34    9200817    นางสาวจิราวัน  แย้มใจดี   
   35    5206778    นางสาว ชลธิชา  ต๊ะสุภา   
   36    9201604    นางสาวชลธิสา  เขียวดำ   
   37    5205499    นาย พิษณุพงษ์  คำวัง   
   38    1200046    นางสาว ลัดดาวัลย์  จับจิตร์   
   39    9208377    นางสาวภิญญาวดี  รักโอ่   
   40    5202765    นางสาว เบ็ญจมาศ  เตชะแก้ว   
   41    5214919    นางสาว มยุรี  นักปราชญ์   
   42    5203947    นาง วัชราภรณ์  เครือกิจ   
   43    5207089    นาย บัญชา  จอมภา   
   44    0204493    นางสาว อมิตตา  จันต๊ะยอด   
   45    5213589    นาย ศราวุธ  ทิพย์เนตร   
   46    5214571    นาย ชาญวิท  ภาชนะ   
   47    5208695    นางสาว วสุธร  อายุยืน   
   48    8203050    นายจิราวุฒิ  พังสุบรรณ   
   49    0226887    นางสาว วนิดา  สว่างปัญญา   
   50    5203735    นาย ธนวุฒิ  ธะนะ   
   51    0200146    นาง ประกายเพ็ชร  ผลศิริ   
   52    5205109    นางสาว ศิริกัญญา  หมื่นโฮ้ง   
   53    5203154    นาย พิศิษฐ์  ธรรมบุญเป็ง   
   54    0201708    นาย ธานุพันธ์  สุระสะ   
   55    5212574    นางสาว เพชรรัตน์  หล้าสาย   
   56    3203608    นาย ประสาร  วงค์ชา   
   57    6203778    นาง พรสุดา  ชมบุญตา   
   58    5209258    นางสาว สุชานันท์  วงศ์วาท   
   59    5203380    นางสาว ศรินรัตน์  รุจิธนินศักดิ์   
   60    1203296    นางสาว พรทิพย์  กอกัน   
   61    4208932    น.ส. สุดารัตน์  ดงใหญ่   
   62    9201514    นางสาวสาหิหลา  สำลี   
   63    5200120    นางสาว นวลฉวี  คำลือ   
   64    8208589    นางกนกพรรณ  ลุยจันทร์   
   65    2201451    น.ส. ผุสดี  เรืองทอง   
   66    6202762    นาง ชนันท์สุภา  ภูวนตรัยตระเราล   
   67    5201610    นางสาว โสภิตา  โกนสัก   
   68    1203852    นาง สบาไพร  มะลิรส   
   69    6204892    นางสาว พรทิพย์  ป้อมพราย   
   70    3200710    นางสาว ยุพาพร  พวงมะเทศ   
   71    9204222    นางสาวดรุณี  ท้าวสกุล   
   72    5202167    นาย ทินภัทร  เรือนเงิน   
   73    5201381    นางสาว เรวดี  สัจจะนิลการ   
   74    5214321    นางสาว หทัยพร  บุญนาวา   
   75    9204199    นางสาวรัตนาพร  พรอินทร์   
   76    5208837    นางสาว กรรณิการ์  เชื้อหมอ   
   77    5209625    นางสาว กมลพร  เสนคำ   
   78    1201551    นาย สมควร  รสฉ่ำ   
   79    2205053    น.ส. วิไลวรรณ  ขุ่ยเสนาะ   
   80    5209655    นาย พงศ์ศักดิ์  แสนบ้าน   
   81    9200106    นางสาวอัญชลี  หมื่นหนู   
   82    8211149    นายประทีป  อินน้อย   
   83    5210877    นาย ยุทธนา  สุดสม   
   84    5207765    นาง นิมล  ศิริรัตน์   
   85    9203305    นางสาวณัฐธิดา  เหมสลาหมาด   
   86    1202168    นางสาว ปิ่นสุดา  จุทะแสง   
   87    2203163    น.ส. จิรัชญา  เขื่อนธะนะ   
   88    9202260    นางสาวสุภาภรณ์  พรมแก้ว   
   89    8210454    นางสาวเปรมศรี  รักชูชื่น   
   90    9201797    นางสาวญาตาวี  ยอดประสิทธิ์   
   91    9203643    นายองอาจ  บุญให้   
   92    3210835    นาย ไพบูลย์  ภูมิโคกรักษ์   
   93    5211451    นาย วิวัฒน์  งามชมภู   
   94    5212847    นาง นิตยา  รุ้งวิจิตร   
   95    7200753    น.ส. มณฑิรา  สังข์ศิริ   
   96    5213853    นางสาว จารุณี  วิชัยต๊ะ   
   97    8200281    นางสาวอุไรวรรณ  ฤทธิ์หมุน   
   98    9200420    นางสาวชลธิชา  กรดเต็ม   
   99    5201778    นาย ชัยพงษ์  ขิติวงศ์   
   100    5215137    นาย ภาณุเกียรติ  เลิศทอง   
   101    5202875    นางสาว วาสนา  สิทธิวงศ์   
   102    9203390    นายธีระวิช  แสงประดับ   
   103    5208639    นาง กวิสรา  อินไผ่   
   104    5214136    นางสาว อุบลรัตน์  วียารัตน์   
   105    5213740    นางสาว ประทุมวรรณ  เศรษฐี   
   106    5210796    นาย ศุทธีระ  เลิศคำ   
   107    5209230    นางสาว ทัศนีย์  สาแก้ว   
   108    1201296    นางสาว อาทิตา  วิริยายุทธังกุร   
   109    5212968    นางสาว ผกามาศ  อันธิยา   
   110    9202596    นางสาวชนิกรรดา  ชูใจ   
   111    5207150    นาย รัฐพงษ์  จันทร์แดง   
   112    2200236    น.ส. อรวรรณ  บุญศรี   
   113    7201386    น.ส. วนิดา  คำกรี   
   114    9201590    นางอาริญา  แย้มอิ้ม   
   115    0202964    นางสาว สมใจ  ทวีวัฒนสาร   
   116    5211968    นาง นารีรัตน์  ตั้งใจ   
   117    9203432    นางสาวบุษราภรณ์  ยังทอง   
   118    9200161    นายธีรพงศ์  เยี่ยมศักดิ์   
   119    9207761    นายสุรพล  ลูกจันทร์   
   120    0201683    ว่าที่ ร.ต. จักรภัทร์  ขวัญกิจนิรามัย   
   121    8202404    นางสาวจิรวรรณ  รุ่งเรือง   
   122    8200389    นางสาวอัญชนา  รอดจันทร์   
   123    5211399    นางสาว พัชรินทร์  อินสุข   
   124    8201643    นางสาวนิตยา  ทับชุม   
   125    5213797    นาง กัญญารัตน์  กันอูป   
   126    5212625    นางสาว สุชาดา  อายุยืน   
   127    5202859    นาย วิโรจน์  คิดอ่าน   
   128    9203887    นางสาวขนิษฐา  คงทอง   
   129    5215227    นางสาว วันทนา  พิเคราะห์   
   130    9201702    นางสาวกัลยาณี  คงเค็จ   
   131    5212591    นาย อัมรินทร์  เศาระบุตร   
   132    8211485    นางสาวขวัญนภา  คงจันทร์   
   133    9204977    นางสาวลักขณา  นิลล้วน   
   134    5212371    นางสาว กุลธิดา  เขื่อนสุคนธ์   
   135    9201200    นางสาวซากีเราะ  นิเลาะ   
   136    8200820    นางสาววรรณา  เกื้อวงค์   
   137    2204728    น.ส. พรพิไล  ไชยปกรณ์   
   138    5208670    นางสาว จินดา  หมั่นการ   
   139    9206702    นางอุไร  ทองเทพ   
   140    9200234    นางสาวธนัชญา  กาฬปักษ์   
   141    8206264    นายธีระสักดิ์  ชูแสง   
   142    8211716    นางสาวนัชนารถ  เพ็งจันทร์   
   143    3203863    นางสาว สิริวรรณ  ระดาบุตร   
   144    8205054    นางสาวจุฑารัตน์  เพ็งมณี   
   145    6203818    นางสาว กัลยารัตน์  ป่วนชนท์   
   146    5214215    นางสาว จารุณี  วงศ์ใหญ่   
   147    0201925    นาย ชราวุธ  ปานเชี่ยวชาญ   
   148    8211416    นางศิริพร  โรจนรัตน์   
   149    9203000    นางสาวนงนุช  ชูสังข์   
   150    9207874    นางสาวธัญผกาญจน์  ชูตระเราล   
   151    9203706    นางสาวณัชนันท์  คงมล   
   152    5201578    นาง ปนัดดา  อินทร์เลื่อมใส   
   153    5200596    นางสาว เรณู  บรรจง   
   154    5214557    นางสาว ภูริสรา  แก้วด้วง   
   155    5210860    นางสาว จงจิต  ใฝ่ใจ   
   156    5212824    นาง ศิริวรรณ  หน่อใหม่   
   157    6208816    นาง พรรณี  ทับทอง   
   158    3209696    นางสาว บงกช  ณรงค์ศิริรักษ์   
   159    9203625    นางสาวจิราภรณ์  ศรีแก้วแฝก   
   160    8206537    นายวีระชัย  ไหมละเอียด   
   161    9203735    นางสาวรรณฤดี  สารานนท์   
   162    8201153    นางสาววิไลวรรณ  จันทรมณี   
   163    8210664    นายอภิชาติ  ช่วยนุ้ย   
   164    9200857    นายบรรจบ  ลอยเลื่อน   
   165    8201915    นางสาวสุดาวัลย์  ด้วงไข่   
   166    2202480    น.ส. พันธมารัตน์  สุดสังข์   
   167    8200292    นายจรัญ  ทองบุรี   
   168    5212969    นางสาว ณัฐพิมล  คำมามูล   
   169    5213973    นางสาว พรรณิกา  สุจริต   
   170    4212528    นาย วรชาติ  แก้วก่า   
   171    0200174    นางสาว สุณีรัตน์  นินทราช   
   172    8207738    นางสาวรัตติกาล  ทองสด   
   173    7205500    น.ส. อรุณกมล  พงศ์ประยูร   
   174    9204900    นางสาวยินดี  ถัดสีทัย   
   175    8202479    นางสาวอิทยา  พิทักษ์วงศ์   
   176    9201614    นางสาวอุไรวรรณ  ง๊ะสมัน   
   177    9207863    นายโกสินทร์  ขาวสุด   
   178    9205024    นางสาวเจนจิลา  ศรีนวนเอียด   
   179    9200440    นางจุรีรัตน์  บุรีศรี   
   180    0200252    นางสาว นิภาพร  อ่างสุวรรณ   
   181    3209194    นางสาว สุพัชรา  ขอแต้มกลาง   
   182    1202578    นางสาว น้ำทิพย์  พงษ์นาวี   
   183    2200434    น.ส. ฐิตาภรณ์  อาจสม   
   184    8205539    นางสาวนัยนา  นาควิโรจน์   
   185    0200400    นาง พิชชานันท์  บุญหอม   
   186    0205869    นาย อุดร  นาควิทูร   
   187    0210856    นาย กฤษดากร  เหมวันต์   
   188    5210082    นางสาว สุทธดา  จินดากาศ   
   189    6202780    นาย วิษา  โกมล   
   190    9200009    นางสาวนันทิดา  ทองขาว   
   191    7205649    น.ส. สุนิตรา  ชูแก้ว   
   192    2204853    น.ส. รัจนา  ไชยศร   
   193    2205153    น.ส. กาญจนา  เหมพันธ์   
   194    8209705    นายสุพัฒน์  คชศิริ   
   195    8203803    นายวิทยา  ชัยวิจิตร   
   196    8210717    นางสาวสุกัลยา  ยุ่ยฉิม   
   197    0212883    นางสาว จุรีรัตน์  ปลอดเหล์ก   
   198    9203879    นางสาวสร้อยฟ้า  ศรทอง   
   199    8203925    นายสุริยา  พรหมทอง   
   200    8211371    นางสาวอัชรีย์  โต๊ะยิ   
   201    9208457    นางสาวศรีสุดา  เงินเจริญ   
   202    8203204    นางสาวสิริพร  สุขรัตน์   
   203    6208465    นางสาว พุทธธิดา  ภู่ทอง   
   204    5212622    นางสาว ทิพเนตร  เรือนสอน   
   205    9205661    นางสาวกาญจนา  อินทร์นุ้ย   
   206    6207499    นางสาว อัจฉราภรณ์  เหง้าสา   
   207    8209741    นางสาวขนิษฐา  แก้วใหม่   
   208    0206619    นางสาว ทัศนีย์  เชยชมศรี   
   209    5205126    นาง ทัศน์วรรณ  ละออกิจ   
   210    5203157    นางสาว อัญธราภรณ์  ทิคำ   
   211    9202524    นายกิตติศักดิ์  ลำสา   
   212    0208977    นาย อนุวัฒน์  เพชรโชติ   
   213    8211059    นางสุพัตรา  คงเกตุ   
   214    7206434    น.ส. สุดารัตน์  เพชรกุลพร   
   215    9207448    นางสาวยุวดี  ศรีทัยแก้ว   
   216    6203064    นาย อภิณัฏฐ์  อนันตเมฆ   
   217    8203488    นางสาวนิภาพร  พิบูลย์   
   218    4211825    น.ส. ศิริธร  จันทร์พัชรินทร   
   219    9205331    นางสาวสุดารัตน์  มาแปะ   
   220    5200595    นาย สมชาย  ดวงเงิน   
   221    9202913    นางสาวละอองศิริ  คงเกิด   
   222    0203125    นาย นิติวัฒน์  อัคพิน   
   223    4211030    นาย สถาพร  แสนสอน   
   224    0209364    นางสาว จุฑาทิพย์  หวานทอง   
   225    9203972    นางสาวปนัดดา  ปาลสง   
   226    0200154    นาย อำพล  คำทองสุข   
   227    0200398    นางสาว ดารุณี  อาภรณ์แก้ว   
   228    7205223    น.ส. โสมนภา  เนตรสว่าง   
   229    9200508    นางสาวนงเยาว์  เพ็ชรสุทธิ์   
   230    9200592    นางปัณชญา  สังกะสี   
   231    0208171    นางสาว ศิริกุล  ปานเพ็ชร   
   232    9206440    นายพีระยุทธ  คงแสง   
   233    9200133    นายวุฒิโรจน์  ดำท่าคลอง   
   234    9204803    นางสาวนิตยา  จุลเทพ   
   235    8204131    นางสาวเบญจรัตน์  รักษ์ณรงค์   
   236    9208415    นางสาววชิราภรณ์  ทองทวี   
   237    3201667    นาย สมสมัย  ฝ่ายดี   
   238    8200789    นางสาวกนกรัตน์  เหมทานนท์   
   239    0200860    นางสาว พิมพ์ใจ  ศรีประดิษฐ์   
   240    0206951    นางสาว ธนาภรณ์  ศรีเดช   
   241    9202401    นางสาวโชคดี  ช่วยนุเราล   
   242    4206011    น.ส. นิศากร  เสียงล้ำ   
   243    9205435    นางสาวจุฑารัตน์  จำเริญ   
   244    5211651    นางสาว บุศรา  พวงละวะดี   
   245    8202069    นางพรลภัส  สุขราช   
   246    8202452    นางสุภาณีย์  สงคง   
   247    0207519    นางสาว วนิดา  โชติกิจธเนศนุกุล   
   248    6203334    นางสาว พัชรินทร์  ชาทุม   
   249    0226613    นางสาว พิญญาณี  เมืองราม   
   250    0227790    นางสาว รัชนี  สมศักดิ์   
   251    5201660    นางสาว ธฤตมน  ยะปัญญา   
   252    5207153    นางสาว นีรนันท์  สีโน   
   253    0228545    นางสาว สุรีย์รัตน์  นาคบัลลังก์   
   254    8203166    นางสาวนัชชา  เจตธรรม   
   255    0200262    นาย ธนินทร์  คำสิงห์   
   256    5207700    นางสาว บุษบา  สุดสม   
   257    1202732    นาง อิศราภรณ์  ปราบวิชิต   
   258    0200496    นางสาว จันทร์เพ็ญ  ฝาชัยภูมิ   
   259    7200642    น.ส. กมลทิพย์  จันทะนัน   
   260    0229517    นาย โตมร  ปานะโปย   
   261    8200194    นางสาวอธิษฐาน  พรหมขุนทอง   
   262    0242756    นาย ปิยะ  ขำเหมือน   
   263    0211448    นางสาว อรัญญาณี  แสวงทรัพย์   
   264    3203240    นางสาว มนัสสา  ฝ่ายภักดี   
   265    6208748    นาย อดิศักดิ์  ขันละ   
   266    8201891    นางสาวสุชาดา  บุญรอดชู   
   267    0220267    นาง ทิพย์วรรณ  ว่องระงับภัย   
   268    0200498    นางสาว พิมนภัทร์  สังฆโร   
   269    9201856    นายฉัตรชัย  หวานสนิท   
   270    4208162    นาย บุญเกิด  อุ่นสงคราม   
   271    0212360    นางสาว ศุภธนิศร์  อ้อมชมภู   
   272    9203302    นางผริตา  ดินแดง   
   273    9204186    นางสาวปวีณา  เพ็งสถิตย์   
   274    0200364    นาย ธวัฒน์ชัย  ศรียัง   
   275    9200610    นาวสาวอุไรวรรณ  สังเทระ   
   276    9201804    นางสาวประทุมวรรณ์  พาหุมันโต   
   277    9203004    นางสาววราภรณ์  ชิตพิทักษ์   
   278    9204198    นางสาวอรัญญา  นิมิสวิน   
   279    8208066    นางสาวเจตนาพร  พรหมเหมือน   
   280    2204676    น.ส. สุธาสินี  จอมใจทิปิ   
   281    8202884    นางสาวชรินทร์ทิพย์  จายุพันธ์   
   282    9206008    นายอุทัย  วิเศษสินธุ์   
   283    8211620    นางสาวปรีญา  พรหมเหมือน   
   284    9203644    นางสาววิไล  สุโรจนชีพ   
   285    9200672    นางสาวรัตติยา  หนูแสง   
   286    8209558    นางสาวกมลทิพย์  จันทรโชติ   
   287    2202178    น.ส. จุลดา  วังสิริสุนทร   
   288    8208984    นางสาววรรณเพ็ญ  เหมพันธ์   
   289    9206076    นางสาวสุปราณี  คีรีรัตน์   
   290    9200116    นางสาวสุดาพร  พันคง   
   291    0206572    นางสาว เนตรนภา  เนื่องจากน่วม   
   292    9202520    นางสาวสุภาภรณ์  สวัสดิ์ประสิทธิ์   
   293    9208490    นางสาวพัชรีย์  เซ่งเตียวโล่   
   294    8204432    นางสาวศิริภรณ์  ชุมชู   
   295    9201386    นายนุเราล  แก้วทองด้วง   
   296    8209042    นายเสน่ห์รักษ์  ธรรมชูเต   
   297    0210928    นางสาว ชวลัย  สังข์สวัสดิ์   
   298    9200242    นายประเจียด  ชุมดี   
   299    8208612    นางสาวกรรณิการ์  เรืองรัตน์   
   300    9203256    นางสาววิชุตา  จันจิตจริงใจ   
   301    0213544    นางสาว สุวิมล  มาศชาย   
   302    9205068    นางสาวรวิศรา  ศรีสงคราม   
   303    9201492    นางสาวสกิทา  พูลบำเพ็ญ   
   304    9206268    นางสาวนัตดา  แซ่เอง   
   305    9203294    นางสาวนีรนุช  สมันนุ้ย   
   306    9200930    นางสาวเรวดี  คล้ายแก้ว   
   307    9202132    นางสาวปุญญานิช  นวลละออง   
   308    8206748    นางสาวภาวิณี  ด้วงนุ้ย   
   309    9207516    นางสาวจารุณี  ลักษณ์เล่ง   
   310    3203002    นางสาว ทิพยรัตน์  สุวรรณ์แย้ม   
   311    9200970    นางสาวสุรางค์รัตน์  ชิตรัตน์   
   312    2202790    นาย เสด็จ  ศรีบุรินทร์   
   313    9204558    นางสาวรัชดา  บุญฤทธิ์   
   314    9206360    นางสาวดวงใจ  ปะสัน   
   315    8204544    นางสาวทิพวรรณ  เพชรทอง   
   316    8209824    นางเพ็ญศรี  ขวัญศรี   
   317    8207474    นางสาวสิริยาภรณ์  จิหม้ง   
   318    8207714    นางสาวศิขริน  เรืองอินทร์   
   319    0220736    นางสาว อุไร  เรืองช่วย   
   320    8206852    นายปิยะพงษ์  ผลิผล   
   321    8206996    นางสาวพัชราภรณ์  รักเกตุ   
   322    8208584    นางสาวพรรณภา  บัวเพชร   
   323    9202904    นางสาววาสนา  แป้นพุ่ม   
   324    8206666    นายจิรวัฒน์  แสงสุวรรณ   
   325    9203536    นายเฉลิมพันธุ์  ขวัญทอง   
   326    0241520    นางสาว สุวณี  โอฬาริ   
   327    8210896    นางสาวเกษร  ไชยเขียว   
   328    9200621    นางสาววิไลวรรณ  ทิพรองพล   
   329    9203462    นายอุทัย  สงจันทร์   
   330    8204332    นายวัยวัธน์  ศรีเพชรพูล   
   331    9201257    นางนัญฏกานต์  แก้วแพง   
   332    0215247    นางสาว ฐิติลักษณ์  ธานี   
   333    9201115    นายอิบรอฮีม  ตรุรักษ์   
   334    7204685    น.ส. กัลยา  อยู่กรุง   
   335    8211419    นางสาวอุไร  นุ่นชูดิน   
   336    9203108    นายยุทธนา  ศรีทอง   
   337    3208703    นางสาว ทัญวรัต  เพิ่มชีลอง   
   338    9201779    นางสาววรรณดี  ดวงภักดี   
   339    8202990    นางสาววิชุดา  จันทรพงษ์   
   340    2205003    น.ส. พัชรี  วรรณพฤกษ   
   341    5208100    นางสาว ณฐพร  ใจจาน   
   342    0201022    นางสาว ฤดีสรวง  ธาระเลิศ   
   343    4214517    น.ส. ยุวธิดา  วงษาบุตร   
   344    8205299    นางสาวสุภัตรา  ฤทธาภิรมย์   
   345    8209007    นางอรวรรณ  ชูแสง   
   346    9201663    นางสาวกัตติญา  พรมแก้ว   
   347    0200240    นางสาว วัชรี  อาจวิชัย   
   348    0201188    นางสาว ณิชชาอร  ดำมินเสก   
   349    6207790    นางสาว พรนิภา  ชลาสินธุ์   
   350    9207293    นายเดชา  พันธุรัตน์   
   351    5208062    นางสาว วรินทร์  ชมภูศรี   
   352    5201003    นางสาว สโรชิน  ปิดความลับ   
   353    8203232    นางสาวธนิตา  เอมพิทักษ์   
   354    9201852    นายรัตพล  ชูขาว   
   355    0211851    นาย ชัยรัตน์  เที่ยงทัศน์   
   356    0212016    นางสาว ชุดาภัค  เปลี่ยนศรี   
   357    0243514    นางสาว บุษบา  ทบด้าน   
   358    7200772    น.ส. จันทร์สาย  ไชยลังการ   
   359    3202802    นางสาว กฤติยากรณ์  พวงแก้ว   
   360    6208989    นางสาว ภัทร์วดี  มูลดี   
   361    0203950    นางสาว กิตสุภา  เจริญพร   
   362    0212714    นางสาว อรทัย  วันอินทร์   
   363    3210942    นาย รักชาติ  คงพันทระ   
   364    5209400    นางสาว พรทิพย์  มูลมาวัน   
   365    6207225    นางสาว สุภัสสรา  กุหลาบวงษ์   
   366    6202263    นางสาว อรวรรณ  เปสูงเนิน   
   367    1201439    นางสาว อภิรดี  กลิ่นเจริญ   
   368    5205563    นาย ธรรมนาท  อาริยะ   
   369    5208944    นาย ประโยชน์  ใฝ่จิต   
   370    4206038    น.ส. สุรีพร  เลิศทองสุข   
   371    0204382    นาย วิฑูร  หมวดเพชร   
   372    0201193    นาย ศุภฤกษ์  พวงดี   
   373    4214816    นาย ประวิทย์  สร้อยสิงห์   
   374    6206810    นางสาว รจิต  ชื่นชุมศรี   
   375    4211938    น.ส. อรัญญา  พันเดช   
   376    0200074    นางสาว หยกมณี  สีลาดเลา   
   377    0200168    นาย สมชาย  แสนมิตร   
   378    0200826    นาย ภาคภูมิ  แสงแก้ว   
   379    9204613    นางสาววาสนา  บัวเนี่ยว   
   380    5205298    นางสาว เครือวัลย์  หันพนัส   
   381    9208020    นางสาวโสภาวดี  อัครบวรเดช   
   382    9200142    นายเจ๊ะอุสมาน  เจ๊ะสอเหาะ   
   383    8207754    นางสาวจันทิมา  รัตนสมบูรณ์   
   384    9204040    นายอะเนก  จันทะสิริ   
   385    9205248    นายบัณฑิต  รักนะ   
   386    0200184    นางสาว สร้อยสุดา  ไชยแสง   
   387    5207664    นาง รุ่งศิริ  ศรีเหล็ก   
   388    9204882    นางสาวโสภิส  เหร็มเหมาะ   
   389    4201328    น.ส. ปิยะรัตน์  ประสารพันธ์   
   390    9201368    นางสาวศุกลรัตน์  อัตตพันธ์   
   391    0213124    นางสาว โสภิดา  ขวัญมิ่ง   
   392    9207452    นายสมศักดิ์  บุญช่วย   
   393    9206338    นางสาวสุมาลี  เมืองสุข   
   394    0218408    นางสาว จิรภา  ชาตรี   
   395    4203674    น.ส. รวงทอง  สุวรรณเวียง   
   396    9205854    นางสาวสุนันทา  ทองเชิญ   
   397    9202292    นางสาวสุธีรา  ทองสม   
   398    9203486    นางสาวลลนา  ทองแกมแก้ว   
   399    4204982    น.ส. วัศราพร  ปัททุม   
   400    8209934    นางสาวธันยารัตน์  พลภากิจ   
   401    0241336    นางสาว มาติญาศิริณทรา  ปริยันเต   
   402    8204211    นางสาวธนพร  นาวาแก้ว   
   403    8205048    นางสาวปิยนันท์  ยิ้มวัลย์   
   404    9202407    นายอาทิตย์  เวทมาหะ   
   405    4208407    น.ส. มณฑาทิพย์  หงษ์หิน   
   406    8208311    นางสาวอรวรรณ  อนุจร   
   407    0205361    นางสาว พัทยา  ทวีพันธ์   
   408    8203423    นางสาวศิริพร  บุญส่ง   
   409    9201361    นายสมกิจ  ศรีขาว   
   410    9208525    นายวีรชาติ  ราชราวี   
   411    8211729    นางสาวชุริวรรณ  แก้วแสน   
   412    9205011    นางสาวโรสนะ  มูซอดี   
   413    9205033    นางสาวรุจิรา  เพ็ชหวล   
   414    8210875    นางสาวเพ็ญพักตร์  ภัทชวงศ์   
   415    8208293    นางกตพร  ภู่ขันเงิน   
   416    0213732    นางสาว รุ่งอรุณ  สีเสียง   
   417    9205185    นางสาวนภาพร  อินปาน   
   418    0229150    ว่าที่ ร.ต.ญ จิราพร  วงษ์แก้ว   
   419    0241353    นางสาว สุรีย์พร  สุขสุพุฒิ   
   420    7206589    น.ส. เกดแก้ว  บุญส่งธรรมสกุล   
   421    8204400    นางสาวศิริวรรณ  บิลมาศ   
   422    9202801    นายพงศ์ศักดิ์  ปานนิล   
   423    2203726    น.ส. กอบกุล  วิบูลย์   
   424    9201241    นางสาวเบญจพร  เกิดตลอด   
   425    1202317    นาง ศุภกัญญา  ทองอร่าม   
   426    0215432    นางสาว ยุวดี  ชัยชูมินทร์   
   427    8205474    นางสาวจิราวรรณ  เจือบุญ   
   428    9207975    นางสาวสิริวรรณ  เตี้ยนวน   
   429    0241741    นาย นิพนธ์  แสงศรี   
   430    0200017    นาย พรชัย  ปลั่งกลาง   
   431    0214222    นางสาว เนาวรัตน์  แสงคำ   
   432    4213001    นาย ประดิษฐ์  หาสีโน   
   433    9204099    นางรัตนภรณ์  บุตรมาตา   
   434    0201474    นางสาว กุลณัฐ  นาคแพง   
   435    5203000    นางสาว กมลทิพย์  สุนันทะพงศ์   
   436    4212275    น.ส. กาญจนาวดี  ทิพย์ฤาตรี   
   437    3207732    นาง นัคมน  เกรัมย์   
   438    0205623    นางสาว อรวรรณ  ไชยเพชร   
   439    0200166    นาง มลฤดี  นาทันรีบ   
   440    9208436    นางสาวสุภาพร  ศรีโยม   
   441    0208569    นางสาว สิรินยา  ใจดี   
   442    5209347    นาย จิรุตถ์  บุญกว้าง   
   443    3204940    นางสาว นิตยา  กล้าถูก   
   444    4208576    น.ส. นิภาพร  เก้งโทน   
   445    2204801    น.ส. สุพิชญา  คงนวล   
   446    6207740    นางสาว สุมิตรา  แสนเสนาะ   
   447    0203738    นางสาว คนึงนิตย์  โทสวัสดิ์   
   448    5204992    นางสาว อัญชลี  นุชแก้วฟ้า   
   449    9202232    นางสูฮัยนี  หะยีสะแลแม   
   450    4213674    นาย พิริยะ  ศรีปัญญา   
   451    0242503    นางสาว ทัดดาว  มณีรอด   
   452    0200170    นางสาว ศิริลักษณ์  รินเสนา   
   453    8203266    นางสาววรเมตตา  วัตธากร   
   454    0204632    นางสาว เครือวัลย์  จุ้งลก   
   455    7206818    น.ส. สุภาพร  มณี   
   456    5205699    นาง สุกัญญา  ผุยศรี   
   457    0208221    นางสาว วิชราภรณ์  บัวสว่าง   
   458    6205596    นางสาว เต็มศิริ  วิสุทธิ์แพทย์   
   459    9205672    นางสาวหทัยกาญจน์  เดชพิชัย   
   460    0200150    นางสาว นภัทร  ภูจีวร   
   461    3207249    นางสาว อรอุมา  คำพิมาย   
   462    9201959    นางสาวกาญจนา  กวีวีรกุล   
   463    9200022    นางสาวนงเยาว์  กิตติวรพัฒน์   
   464    4213156    น.ส. พิริยาพร  ดวงไข   
   465    8204898    นางสาววิไล  เจียมจรุงกิจ   
   466    0202362    นางสาว รัตนาภรณ์  เหล่าพิลัย   
   467    6206784    นาย สมเกียรติ  ไชยหาญ   
   468    0206250    นาย พัฒนโชติ  พรามนุช   
   469    0206812    นางสาว นฤมล  โพธิ์พุดตาล   
   470    1200146    นาง เบญจา  บุตยะรัตน์   
   471    4201102    น.ส. ลัดดาวัลย์  แสงยศ   
   472    9201814    นายสนติพร  อินทองปาน   
   473    0201294    นาย เพิ่มสกุล  นิลขำ   
   474    9204843    นางสาวสุนิดา  ไชยานุวงศ์   
   475    4200735    น.ส. สิริวิมล  เบญจปิยะพร   
   476    8204052    นางสาวสุพัตรา  ขำยา   
   477    9203863    นางสาวเมษิณี  สันบู   
   478    9208684    นางสุกัญญา  บุญช่วย   
   479    9206940    นางสาวอุไรรัตน์  ชื่นเจริญ   
   480    9201708    นางสาวสุภาวดี  สุทธิเหลือ   
   481    9205381    นางสาวจิตรติมา  บุตรจีน   
   482    3200907    นางสาว นัญจรัตน์  ดีดพิณรัมย์   
   483    1201987    นางสาว ธัชกร  บุญอินทร์   
   484    9205080    นางอุสนัน  ติงสง่า   
   485    4206369    นาย พันธ์รบ  สารคำ   
   486    9200599    นายโยธิน  พร้อมมูล   
   487    9200013    นางสาวกันยารัตน์  บัวงาม   
   488    9203599    นายปราโมทย์  แท่นมาก   
   489    0201485    นางสาว รัตณา  มะหันตะกิจ   
   490    9200673    นางสาวมารียะ  ชูช่วย   
   491    9200077    นายวิทวัส  รัตนวิจิตร   
   492    9206075    นางสาวจงจิต  สายแก้ว   
   493    9201315    นางสาวมยุรี  อินธรรมระ   
   494    9202509    นางสาวพจนารถ  เจริญฤทธิ์   
   495    9200771    นางสาวจุฑามาศ  นพวงศ์   
   496    9200181    นางสาววณัฏยา  มุสิด   
   497    9201983    นางสาวหทัยกาญจน์  ทองศรีแก้ว   
   498    8207171    นายมาโนช  แก้วเขียว   
   499    8202565    นางสาวสาวิตรี  สุขทอง   
   500    1202413    นาง วิภา  นาคะจะ   
           
      อนึ่ง  หากปรากฎภายหลัง  ผู้สอบแข่งขันได้รายใดมีคุณสมบัติ
   ทั่วไปหรือคุณสมบัติเฉพาะสำหรับตำแหน่ง ไม่ตรงตามประกาศรับสมัคร
   ของกองบัญชาการศึกษา  ลงวันที่  23  มกราคม 2551 จะถือว่าเป็น
   ผู้ขาดคุณสมบัติและหมดสิทธิในการสอบแข่งขันได้ในครั้งนี้     
   และไม่มีสิทธิรับการบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการตำรวจ หรือหาก
   ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการตำรวจไปแล้ว  ก็จะถูกให้ออก
   จากราชการ       
      สำหรับผู้สมัครสอบที่ประสงค์จะตรวจสอบผลการสอบแข่งขัน 
   ให้ยื่นคำขอเพื่อขอทราบผลการสอบได้  ภายในเวลา  30 วัน     
   นับแต่วันประกาศผลสอบเป็นต้นไป


แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

จังหวะหัวใจ I love you too.  www.bie-fanclub.com
jor2400
ระดับ 5
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 975



Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15200 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:27:41 »

บัญชีรายชื่อผู้สอบแข่งขันได้  ในการรับสมัครและสอบแข่งขัน
บุคคลภายนอกผู้มีวุฒิปริญญาตรี  เพื่อบรรจุและแต่งตั้ง
เป็นข้าราชการตำรวจชั้นประทวน พ.ศ. 2551 
กลุ่มงานอำนวยการและสนับสนุน
   ลำดับที่    รหัสประจำตัวสอบ    ชื่อ - ชื่อสกุล   
   1    5205972    นาย สมโภช  ภมรภูเบศวร์   
   2    5201584    นางสาว ธนพร  เรือนวิไล   
   3    8204488    นางสาวอนงค์นาฎ  นุ้ยมั่ง   
   4    0206055    นางสาว จารุวรรณ  วงศ์สง่า   
   5    2202836    น.ส. เพชรรัตน์  ญานะพันธุ์   
   6    5201776    นางสาว ธัญญารัตน์  สมภาร   
   7    1200816    นางสาว รัตติยา  ประทุม   
   8    5212956    นางสาว กาญจนา  เชื้อหมอ   
   9    8202308    นางสาวมัธวรรณ  ทองเนื้อเก้า   
   10    5204143    นางสาว นิษก์นิภา  สุทธิแก้ว   
   11    6207747    นางสาว ดวงกมล  เอี่ยมจุ้ย   
   12    3205308    นางสาว กาญจนา  อมาตย์มนตรี   
   13    6208292    นาย แสงรุ่ง  นันตา   
   14    8201126    นางสาวอทัยทิพย์  รัตนจันทร์   
   15    5202275    นาย ดำรงชัย  ไชยช่อฟ้า   
   16    5210162    นาย สุพจน์  สิทธิสอน   
   17    4204985    น.ส. ตีณิศราลิล  สีลาดเลา   
   18    1200106    นางสาว สุภาวนา  หมอบอก   
   19    5202756    นางสาว นิรัตน์ฌา  ปันจะ   
   20    5202370    นาย สุรเชษฐ์  จุมปาลี   
   21    0202472    นางสาว อัจฉราวดี  วรรณพงษ์   
   22    5206710    นางสาว โยธกา  คำลือ   
   23    5209570    นางสาว อังสุมารินทร์  รูปงาม   
   24    9200446    นางสาวกมลวรรณ  ทองเทพ   
   25    9202672    นางสาวจุลีรัตน์  สำเร   
   26    5213562    นางสาว จิรภา  ธาระลิทธ   
   27    5200991    นาย จิตกร  หอมอ่อน   
   28    1201281    นางสาว ปราณี  ลาไป   
   29    9203028    นางสาวกาญจนา  เชี่ยวน้อย   
   30    9203631    นายวิทยา  วรพิพัฒน์สกุล   
   31    0204386    นางสาว วิดา  ดีเพชร์   
   32    5201625    นาย อำนวย  บัวละวงค์   
   33    0206767    นาย กิตติธนา  บุนนาค   
   34    9200817    นางสาวจิราวัน  แย้มใจดี   
   35    5206778    นางสาว ชลธิชา  ต๊ะสุภา   
   36    9201604    นางสาวชลธิสา  เขียวดำ   
   37    5205499    นาย พิษณุพงษ์  คำวัง   
   38    1200046    นางสาว ลัดดาวัลย์  จับจิตร์   
   39    9208377    นางสาวภิญญาวดี  รักโอ่   
   40    5202765    นางสาว เบ็ญจมาศ  เตชะแก้ว   
   41    5214919    นางสาว มยุรี  นักปราชญ์   
   42    5203947    นาง วัชราภรณ์  เครือกิจ   
   43    5207089    นาย บัญชา  จอมภา   
   44    0204493    นางสาว อมิตตา  จันต๊ะยอด   
   45    5213589    นาย ศราวุธ  ทิพย์เนตร   
   46    5214571    นาย ชาญวิท  ภาชนะ   
   47    5208695    นางสาว วสุธร  อายุยืน   
   48    8203050    นายจิราวุฒิ  พังสุบรรณ   
   49    0226887    นางสาว วนิดา  สว่างปัญญา   
   50    5203735    นาย ธนวุฒิ  ธะนะ   
   51    0200146    นาง ประกายเพ็ชร  ผลศิริ   
   52    5205109    นางสาว ศิริกัญญา  หมื่นโฮ้ง   
   53    5203154    นาย พิศิษฐ์  ธรรมบุญเป็ง   
   54    0201708    นาย ธานุพันธ์  สุระสะ   
   55    5212574    นางสาว เพชรรัตน์  หล้าสาย   
   56    3203608    นาย ประสาร  วงค์ชา   
   57    6203778    นาง พรสุดา  ชมบุญตา   
   58    5209258    นางสาว สุชานันท์  วงศ์วาท   
   59    5203380    นางสาว ศรินรัตน์  รุจิธนินศักดิ์   
   60    1203296    นางสาว พรทิพย์  กอกัน   
   61    4208932    น.ส. สุดารัตน์  ดงใหญ่   
   62    9201514    นางสาวสาหิหลา  สำลี   
   63    5200120    นางสาว นวลฉวี  คำลือ   
   64    8208589    นางกนกพรรณ  ลุยจันทร์   
   65    2201451    น.ส. ผุสดี  เรืองทอง   
   66    6202762    นาง ชนันท์สุภา  ภูวนตรัยตระเราล   
   67    5201610    นางสาว โสภิตา  โกนสัก   
   68    1203852    นาง สบาไพร  มะลิรส   
   69    6204892    นางสาว พรทิพย์  ป้อมพราย   
   70    3200710    นางสาว ยุพาพร  พวงมะเทศ   
   71    9204222    นางสาวดรุณี  ท้าวสกุล   
   72    5202167    นาย ทินภัทร  เรือนเงิน   
   73    5201381    นางสาว เรวดี  สัจจะนิลการ   
   74    5214321    นางสาว หทัยพร  บุญนาวา   
   75    9204199    นางสาวรัตนาพร  พรอินทร์   
   76    5208837    นางสาว กรรณิการ์  เชื้อหมอ   
   77    5209625    นางสาว กมลพร  เสนคำ   
   78    1201551    นาย สมควร  รสฉ่ำ   
   79    2205053    น.ส. วิไลวรรณ  ขุ่ยเสนาะ   
   80    5209655    นาย พงศ์ศักดิ์  แสนบ้าน   
   81    9200106    นางสาวอัญชลี  หมื่นหนู   
   82    8211149    นายประทีป  อินน้อย   
   83    5210877    นาย ยุทธนา  สุดสม   
   84    5207765    นาง นิมล  ศิริรัตน์   
   85    9203305    นางสาวณัฐธิดา  เหมสลาหมาด   
   86    1202168    นางสาว ปิ่นสุดา  จุทะแสง   
   87    2203163    น.ส. จิรัชญา  เขื่อนธะนะ   
   88    9202260    นางสาวสุภาภรณ์  พรมแก้ว   
   89    8210454    นางสาวเปรมศรี  รักชูชื่น   
   90    9201797    นางสาวญาตาวี  ยอดประสิทธิ์   
   91    9203643    นายองอาจ  บุญให้   
   92    3210835    นาย ไพบูลย์  ภูมิโคกรักษ์   
   93    5211451    นาย วิวัฒน์  งามชมภู   
   94    5212847    นาง นิตยา  รุ้งวิจิตร   
   95    7200753    น.ส. มณฑิรา  สังข์ศิริ   
   96    5213853    นางสาว จารุณี  วิชัยต๊ะ   
   97    8200281    นางสาวอุไรวรรณ  ฤทธิ์หมุน   
   98    9200420    นางสาวชลธิชา  กรดเต็ม   
   99    5201778    นาย ชัยพงษ์  ขิติวงศ์   
   100    5215137    นาย ภาณุเกียรติ  เลิศทอง   
   101    5202875    นางสาว วาสนา  สิทธิวงศ์   
   102    9203390    นายธีระวิช  แสงประดับ   
   103    5208639    นาง กวิสรา  อินไผ่   
   104    5214136    นางสาว อุบลรัตน์  วียารัตน์   
   105    5213740    นางสาว ประทุมวรรณ  เศรษฐี   
   106    5210796    นาย ศุทธีระ  เลิศคำ   
   107    5209230    นางสาว ทัศนีย์  สาแก้ว   
   108    1201296    นางสาว อาทิตา  วิริยายุทธังกุร   
   109    5212968    นางสาว ผกามาศ  อันธิยา   
   110    9202596    นางสาวชนิกรรดา  ชูใจ   
   111    5207150    นาย รัฐพงษ์  จันทร์แดง   
   112    2200236    น.ส. อรวรรณ  บุญศรี   
   113    7201386    น.ส. วนิดา  คำกรี   
   114    9201590    นางอาริญา  แย้มอิ้ม   
   115    0202964    นางสาว สมใจ  ทวีวัฒนสาร   
   116    5211968    นาง นารีรัตน์  ตั้งใจ   
   117    9203432    นางสาวบุษราภรณ์  ยังทอง   
   118    9200161    นายธีรพงศ์  เยี่ยมศักดิ์   
   119    9207761    นายสุรพล  ลูกจันทร์   
   120    0201683    ว่าที่ ร.ต. จักรภัทร์  ขวัญกิจนิรามัย   
   121    8202404    นางสาวจิรวรรณ  รุ่งเรือง   
   122    8200389    นางสาวอัญชนา  รอดจันทร์   
   123    5211399    นางสาว พัชรินทร์  อินสุข   
   124    8201643    นางสาวนิตยา  ทับชุม   
   125    5213797    นาง กัญญารัตน์  กันอูป   
   126    5212625    นางสาว สุชาดา  อายุยืน   
   127    5202859    นาย วิโรจน์  คิดอ่าน   
   128    9203887    นางสาวขนิษฐา  คงทอง   
   129    5215227    นางสาว วันทนา  พิเคราะห์   
   130    9201702    นางสาวกัลยาณี  คงเค็จ   
   131    5212591    นาย อัมรินทร์  เศาระบุตร   
   132    8211485    นางสาวขวัญนภา  คงจันทร์   
   133    9204977    นางสาวลักขณา  นิลล้วน   
   134    5212371    นางสาว กุลธิดา  เขื่อนสุคนธ์   
   135    9201200    นางสาวซากีเราะ  นิเลาะ   
   136    8200820    นางสาววรรณา  เกื้อวงค์   
   137    2204728    น.ส. พรพิไล  ไชยปกรณ์   
   138    5208670    นางสาว จินดา  หมั่นการ   
   139    9206702    นางอุไร  ทองเทพ   
   140    9200234    นางสาวธนัชญา  กาฬปักษ์   
   141    8206264    นายธีระสักดิ์  ชูแสง   
   142    8211716    นางสาวนัชนารถ  เพ็งจันทร์   
   143    3203863    นางสาว สิริวรรณ  ระดาบุตร   
   144    8205054    นางสาวจุฑารัตน์  เพ็งมณี   
   145    6203818    นางสาว กัลยารัตน์  ป่วนชนท์   
   146    5214215    นางสาว จารุณี  วงศ์ใหญ่   
   147    0201925    นาย ชราวุธ  ปานเชี่ยวชาญ   
   148    8211416    นางศิริพร  โรจนรัตน์   
   149    9203000    นางสาวนงนุช  ชูสังข์   
   150    9207874    นางสาวธัญผกาญจน์  ชูตระเราล   
   151    9203706    นางสาวณัชนันท์  คงมล   
   152    5201578    นาง ปนัดดา  อินทร์เลื่อมใส   
   153    5200596    นางสาว เรณู  บรรจง   
   154    5214557    นางสาว ภูริสรา  แก้วด้วง   
   155    5210860    นางสาว จงจิต  ใฝ่ใจ   
   156    5212824    นาง ศิริวรรณ  หน่อใหม่   
   157    6208816    นาง พรรณี  ทับทอง   
   158    3209696    นางสาว บงกช  ณรงค์ศิริรักษ์   
   159    9203625    นางสาวจิราภรณ์  ศรีแก้วแฝก   
   160    8206537    นายวีระชัย  ไหมละเอียด   
   161    9203735    นางสาวรรณฤดี  สารานนท์   
   162    8201153    นางสาววิไลวรรณ  จันทรมณี   
   163    8210664    นายอภิชาติ  ช่วยนุ้ย   
   164    9200857    นายบรรจบ  ลอยเลื่อน   
   165    8201915    นางสาวสุดาวัลย์  ด้วงไข่   
   166    2202480    น.ส. พันธมารัตน์  สุดสังข์   
   167    8200292    นายจรัญ  ทองบุรี   
   168    5212969    นางสาว ณัฐพิมล  คำมามูล   
   169    5213973    นางสาว พรรณิกา  สุจริต   
   170    4212528    นาย วรชาติ  แก้วก่า   
   171    0200174    นางสาว สุณีรัตน์  นินทราช   
   172    8207738    นางสาวรัตติกาล  ทองสด   
   173    7205500    น.ส. อรุณกมล  พงศ์ประยูร   
   174    9204900    นางสาวยินดี  ถัดสีทัย   
   175    8202479    นางสาวอิทยา  พิทักษ์วงศ์   
   176    9201614    นางสาวอุไรวรรณ  ง๊ะสมัน   
   177    9207863    นายโกสินทร์  ขาวสุด   
   178    9205024    นางสาวเจนจิลา  ศรีนวนเอียด   
   179    9200440    นางจุรีรัตน์  บุรีศรี   
   180    0200252    นางสาว นิภาพร  อ่างสุวรรณ   
   181    3209194    นางสาว สุพัชรา  ขอแต้มกลาง   
   182    1202578    นางสาว น้ำทิพย์  พงษ์นาวี   
   183    2200434    น.ส. ฐิตาภรณ์  อาจสม   
   184    8205539    นางสาวนัยนา  นาควิโรจน์   
   185    0200400    นาง พิชชานันท์  บุญหอม   
   186    0205869    นาย อุดร  นาควิทูร   
   187    0210856    นาย กฤษดากร  เหมวันต์   
   188    5210082    นางสาว สุทธดา  จินดากาศ   
   189    6202780    นาย วิษา  โกมล   
   190    9200009    นางสาวนันทิดา  ทองขาว   
   191    7205649    น.ส. สุนิตรา  ชูแก้ว   
   192    2204853    น.ส. รัจนา  ไชยศร   
   193    2205153    น.ส. กาญจนา  เหมพันธ์   
   194    8209705    นายสุพัฒน์  คชศิริ   
   195    8203803    นายวิทยา  ชัยวิจิตร   
   196    8210717    นางสาวสุกัลยา  ยุ่ยฉิม   
   197    0212883    นางสาว จุรีรัตน์  ปลอดเหล์ก   
   198    9203879    นางสาวสร้อยฟ้า  ศรทอง   
   199    8203925    นายสุริยา  พรหมทอง   
   200    8211371    นางสาวอัชรีย์  โต๊ะยิ   
   201    9208457    นางสาวศรีสุดา  เงินเจริญ   
   202    8203204    นางสาวสิริพร  สุขรัตน์   
   203    6208465    นางสาว พุทธธิดา  ภู่ทอง   
   204    5212622    นางสาว ทิพเนตร  เรือนสอน   
   205    9205661    นางสาวกาญจนา  อินทร์นุ้ย   
   206    6207499    นางสาว อัจฉราภรณ์  เหง้าสา   
   207    8209741    นางสาวขนิษฐา  แก้วใหม่   
   208    0206619    นางสาว ทัศนีย์  เชยชมศรี   
   209    5205126    นาง ทัศน์วรรณ  ละออกิจ   
   210    5203157    นางสาว อัญธราภรณ์  ทิคำ   
   211    9202524    นายกิตติศักดิ์  ลำสา   
   212    0208977    นาย อนุวัฒน์  เพชรโชติ   
   213    8211059    นางสุพัตรา  คงเกตุ   
   214    7206434    น.ส. สุดารัตน์  เพชรกุลพร   
   215    9207448    นางสาวยุวดี  ศรีทัยแก้ว   
   216    6203064    นาย อภิณัฏฐ์  อนันตเมฆ   
   217    8203488    นางสาวนิภาพร  พิบูลย์   
   218    4211825    น.ส. ศิริธร  จันทร์พัชรินทร   
   219    9205331    นางสาวสุดารัตน์  มาแปะ   
   220    5200595    นาย สมชาย  ดวงเงิน   
   221    9202913    นางสาวละอองศิริ  คงเกิด   
   222    0203125    นาย นิติวัฒน์  อัคพิน   
   223    4211030    นาย สถาพร  แสนสอน   
   224    0209364    นางสาว จุฑาทิพย์  หวานทอง   
   225    9203972    นางสาวปนัดดา  ปาลสง   
   226    0200154    นาย อำพล  คำทองสุข   
   227    0200398    นางสาว ดารุณี  อาภรณ์แก้ว   
   228    7205223    น.ส. โสมนภา  เนตรสว่าง   
   229    9200508    นางสาวนงเยาว์  เพ็ชรสุทธิ์   
   230    9200592    นางปัณชญา  สังกะสี   
   231    0208171    นางสาว ศิริกุล  ปานเพ็ชร   
   232    9206440    นายพีระยุทธ  คงแสง   
   233    9200133    นายวุฒิโรจน์  ดำท่าคลอง   
   234    9204803    นางสาวนิตยา  จุลเทพ   
   235    8204131    นางสาวเบญจรัตน์  รักษ์ณรงค์   
   236    9208415    นางสาววชิราภรณ์  ทองทวี   
   237    3201667    นาย สมสมัย  ฝ่ายดี   
   238    8200789    นางสาวกนกรัตน์  เหมทานนท์   
   239    0200860    นางสาว พิมพ์ใจ  ศรีประดิษฐ์   
   240    0206951    นางสาว ธนาภรณ์  ศรีเดช   
   241    9202401    นางสาวโชคดี  ช่วยนุเราล   
   242    4206011    น.ส. นิศากร  เสียงล้ำ   
   243    9205435    นางสาวจุฑารัตน์  จำเริญ   
   244    5211651    นางสาว บุศรา  พวงละวะดี   
   245    8202069    นางพรลภัส  สุขราช   
   246    8202452    นางสุภาณีย์  สงคง   
   247    0207519    นางสาว วนิดา  โชติกิจธเนศนุกุล   
   248    6203334    นางสาว พัชรินทร์  ชาทุม   
   249    0226613    นางสาว พิญญาณี  เมืองราม   
   250    0227790    นางสาว รัชนี  สมศักดิ์   
   251    5201660    นางสาว ธฤตมน  ยะปัญญา   
   252    5207153    นางสาว นีรนันท์  สีโน   
   253    0228545    นางสาว สุรีย์รัตน์  นาคบัลลังก์   
   254    8203166    นางสาวนัชชา  เจตธรรม   
   255    0200262    นาย ธนินทร์  คำสิงห์   
   256    5207700    นางสาว บุษบา  สุดสม   
   257    1202732    นาง อิศราภรณ์  ปราบวิชิต   
   258    0200496    นางสาว จันทร์เพ็ญ  ฝาชัยภูมิ   
   259    7200642    น.ส. กมลทิพย์  จันทะนัน   
   260    0229517    นาย โตมร  ปานะโปย   
   261    8200194    นางสาวอธิษฐาน  พรหมขุนทอง   
   262    0242756    นาย ปิยะ  ขำเหมือน   
   263    0211448    นางสาว อรัญญาณี  แสวงทรัพย์   
   264    3203240    นางสาว มนัสสา  ฝ่ายภักดี   
   265    6208748    นาย อดิศักดิ์  ขันละ   
   266    8201891    นางสาวสุชาดา  บุญรอดชู   
   267    0220267    นาง ทิพย์วรรณ  ว่องระงับภัย   
   268    0200498    นางสาว พิมนภัทร์  สังฆโร   
   269    9201856    นายฉัตรชัย  หวานสนิท   
   270    4208162    นาย บุญเกิด  อุ่นสงคราม   
   271    0212360    นางสาว ศุภธนิศร์  อ้อมชมภู   
   272    9203302    นางผริตา  ดินแดง   
   273    9204186    นางสาวปวีณา  เพ็งสถิตย์   
   274    0200364    นาย ธวัฒน์ชัย  ศรียัง   
   275    9200610    นาวสาวอุไรวรรณ  สังเทระ   
   276    9201804    นางสาวประทุมวรรณ์  พาหุมันโต   
   277    9203004    นางสาววราภรณ์  ชิตพิทักษ์   
   278    9204198    นางสาวอรัญญา  นิมิสวิน   
   279    8208066    นางสาวเจตนาพร  พรหมเหมือน   
   280    2204676    น.ส. สุธาสินี  จอมใจทิปิ   
   281    8202884    นางสาวชรินทร์ทิพย์  จายุพันธ์   
   282    9206008    นายอุทัย  วิเศษสินธุ์   
   283    8211620    นางสาวปรีญา  พรหมเหมือน   
   284    9203644    นางสาววิไล  สุโรจนชีพ   
   285    9200672    นางสาวรัตติยา  หนูแสง   
   286    8209558    นางสาวกมลทิพย์  จันทรโชติ   
   287    2202178    น.ส. จุลดา  วังสิริสุนทร   
   288    8208984    นางสาววรรณเพ็ญ  เหมพันธ์   
   289    9206076    นางสาวสุปราณี  คีรีรัตน์   
   290    9200116    นางสาวสุดาพร  พันคง   
   291    0206572    นางสาว เนตรนภา  เนื่องจากน่วม   
   292    9202520    นางสาวสุภาภรณ์  สวัสดิ์ประสิทธิ์   
   293    9208490    นางสาวพัชรีย์  เซ่งเตียวโล่   
   294    8204432    นางสาวศิริภรณ์  ชุมชู   
   295    9201386    นายนุเราล  แก้วทองด้วง   
   296    8209042    นายเสน่ห์รักษ์  ธรรมชูเต   
   297    0210928    นางสาว ชวลัย  สังข์สวัสดิ์   
   298    9200242    นายประเจียด  ชุมดี   
   299    8208612    นางสาวกรรณิการ์  เรืองรัตน์   
   300    9203256    นางสาววิชุตา  จันจิตจริงใจ   
   301    0213544    นางสาว สุวิมล  มาศชาย   
   302    9205068    นางสาวรวิศรา  ศรีสงคราม   
   303    9201492    นางสาวสกิทา  พูลบำเพ็ญ   
   304    9206268    นางสาวนัตดา  แซ่เอง   
   305    9203294    นางสาวนีรนุช  สมันนุ้ย   
   306    9200930    นางสาวเรวดี  คล้ายแก้ว   
   307    9202132    นางสาวปุญญานิช  นวลละออง   
   308    8206748    นางสาวภาวิณี  ด้วงนุ้ย   
   309    9207516    นางสาวจารุณี  ลักษณ์เล่ง   
   310    3203002    นางสาว ทิพยรัตน์  สุวรรณ์แย้ม   
   311    9200970    นางสาวสุรางค์รัตน์  ชิตรัตน์   
   312    2202790    นาย เสด็จ  ศรีบุรินทร์   
   313    9204558    นางสาวรัชดา  บุญฤทธิ์   
   314    9206360    นางสาวดวงใจ  ปะสัน   
   315    8204544    นางสาวทิพวรรณ  เพชรทอง   
   316    8209824    นางเพ็ญศรี  ขวัญศรี   
   317    8207474    นางสาวสิริยาภรณ์  จิหม้ง   
   318    8207714    นางสาวศิขริน  เรืองอินทร์   
   319    0220736    นางสาว อุไร  เรืองช่วย   
   320    8206852    นายปิยะพงษ์  ผลิผล   
   321    8206996    นางสาวพัชราภรณ์  รักเกตุ   
   322    8208584    นางสาวพรรณภา  บัวเพชร   
   323    9202904    นางสาววาสนา  แป้นพุ่ม   
   324    8206666    นายจิรวัฒน์  แสงสุวรรณ   
   325    9203536    นายเฉลิมพันธุ์  ขวัญทอง   
   326    0241520    นางสาว สุวณี  โอฬาริ   
   327    8210896    นางสาวเกษร  ไชยเขียว   
   328    9200621    นางสาววิไลวรรณ  ทิพรองพล   
   329    9203462    นายอุทัย  สงจันทร์   
   330    8204332    นายวัยวัธน์  ศรีเพชรพูล   
   331    9201257    นางนัญฏกานต์  แก้วแพง   
   332    0215247    นางสาว ฐิติลักษณ์  ธานี   
   333    9201115    นายอิบรอฮีม  ตรุรักษ์   
   334    7204685    น.ส. กัลยา  อยู่กรุง   
   335    8211419    นางสาวอุไร  นุ่นชูดิน   
   336    9203108    นายยุทธนา  ศรีทอง   
   337    3208703    นางสาว ทัญวรัต  เพิ่มชีลอง   
   338    9201779    นางสาววรรณดี  ดวงภักดี   
   339    8202990    นางสาววิชุดา  จันทรพงษ์   
   340    2205003    น.ส. พัชรี  วรรณพฤกษ   
   341    5208100    นางสาว ณฐพร  ใจจาน   
   342    0201022    นางสาว ฤดีสรวง  ธาระเลิศ   
   343    4214517    น.ส. ยุวธิดา  วงษาบุตร   
   344    8205299    นางสาวสุภัตรา  ฤทธาภิรมย์   
   345    8209007    นางอรวรรณ  ชูแสง   
   346    9201663    นางสาวกัตติญา  พรมแก้ว   
   347    0200240    นางสาว วัชรี  อาจวิชัย   
   348    0201188    นางสาว ณิชชาอร  ดำมินเสก   
   349    6207790    นางสาว พรนิภา  ชลาสินธุ์   
   350    9207293    นายเดชา  พันธุรัตน์   
   351    5208062    นางสาว วรินทร์  ชมภูศรี   
   352    5201003    นางสาว สโรชิน  ปิดความลับ   
   353    8203232    นางสาวธนิตา  เอมพิทักษ์   
   354    9201852    นายรัตพล  ชูขาว   
   355    0211851    นาย ชัยรัตน์  เที่ยงทัศน์   
   356    0212016    นางสาว ชุดาภัค  เปลี่ยนศรี   
   357    0243514    นางสาว บุษบา  ทบด้าน   
   358    7200772    น.ส. จันทร์สาย  ไชยลังการ   
   359    3202802    นางสาว กฤติยากรณ์  พวงแก้ว   
   360    6208989    นางสาว ภัทร์วดี  มูลดี   
   361    0203950    นางสาว กิตสุภา  เจริญพร   
   362    0212714    นางสาว อรทัย  วันอินทร์   
   363    3210942    นาย รักชาติ  คงพันทระ   
   364    5209400    นางสาว พรทิพย์  มูลมาวัน   
   365    6207225    นางสาว สุภัสสรา  กุหลาบวงษ์   
   366    6202263    นางสาว อรวรรณ  เปสูงเนิน   
   367    1201439    นางสาว อภิรดี  กลิ่นเจริญ   
   368    5205563    นาย ธรรมนาท  อาริยะ   
   369    5208944    นาย ประโยชน์  ใฝ่จิต   
   370    4206038    น.ส. สุรีพร  เลิศทองสุข   
   371    0204382    นาย วิฑูร  หมวดเพชร   
   372    0201193    นาย ศุภฤกษ์  พวงดี   
   373    4214816    นาย ประวิทย์  สร้อยสิงห์   
   374    6206810    นางสาว รจิต  ชื่นชุมศรี   
   375    4211938    น.ส. อรัญญา  พันเดช   
   376    0200074    นางสาว หยกมณี  สีลาดเลา   
   377    0200168    นาย สมชาย  แสนมิตร   
   378    0200826    นาย ภาคภูมิ  แสงแก้ว   
   379    9204613    นางสาววาสนา  บัวเนี่ยว   
   380    5205298    นางสาว เครือวัลย์  หันพนัส   
   381    9208020    นางสาวโสภาวดี  อัครบวรเดช   
   382    9200142    นายเจ๊ะอุสมาน  เจ๊ะสอเหาะ   
   383    8207754    นางสาวจันทิมา  รัตนสมบูรณ์   
   384    9204040    นายอะเนก  จันทะสิริ   
   385    9205248    นายบัณฑิต  รักนะ   
   386    0200184    นางสาว สร้อยสุดา  ไชยแสง   
   387    5207664    นาง รุ่งศิริ  ศรีเหล็ก   
   388    9204882    นางสาวโสภิส  เหร็มเหมาะ   
   389    4201328    น.ส. ปิยะรัตน์  ประสารพันธ์   
   390    9201368    นางสาวศุกลรัตน์  อัตตพันธ์   
   391    0213124    นางสาว โสภิดา  ขวัญมิ่ง   
   392    9207452    นายสมศักดิ์  บุญช่วย   
   393    9206338    นางสาวสุมาลี  เมืองสุข   
   394    0218408    นางสาว จิรภา  ชาตรี   
   395    4203674    น.ส. รวงทอง  สุวรรณเวียง   
   396    9205854    นางสาวสุนันทา  ทองเชิญ   
   397    9202292    นางสาวสุธีรา  ทองสม   
   398    9203486    นางสาวลลนา  ทองแกมแก้ว   
   399    4204982    น.ส. วัศราพร  ปัททุม   
   400    8209934    นางสาวธันยารัตน์  พลภากิจ   
   401    0241336    นางสาว มาติญาศิริณทรา  ปริยันเต   
   402    8204211    นางสาวธนพร  นาวาแก้ว   
   403    8205048    นางสาวปิยนันท์  ยิ้มวัลย์   
   404    9202407    นายอาทิตย์  เวทมาหะ   
   405    4208407    น.ส. มณฑาทิพย์  หงษ์หิน   
   406    8208311    นางสาวอรวรรณ  อนุจร   
   407    0205361    นางสาว พัทยา  ทวีพันธ์   
   408    8203423    นางสาวศิริพร  บุญส่ง   
   409    9201361    นายสมกิจ  ศรีขาว   
   410    9208525    นายวีรชาติ  ราชราวี   
   411    8211729    นางสาวชุริวรรณ  แก้วแสน   
   412    9205011    นางสาวโรสนะ  มูซอดี   
   413    9205033    นางสาวรุจิรา  เพ็ชหวล   
   414    8210875    นางสาวเพ็ญพักตร์  ภัทชวงศ์   
   415    8208293    นางกตพร  ภู่ขันเงิน   
   416    0213732    นางสาว รุ่งอรุณ  สีเสียง   
   417    9205185    นางสาวนภาพร  อินปาน   
   418    0229150    ว่าที่ ร.ต.ญ จิราพร  วงษ์แก้ว   
   419    0241353    นางสาว สุรีย์พร  สุขสุพุฒิ   
   420    7206589    น.ส. เกดแก้ว  บุญส่งธรรมสกุล   
   421    8204400    นางสาวศิริวรรณ  บิลมาศ   
   422    9202801    นายพงศ์ศักดิ์  ปานนิล   
   423    2203726    น.ส. กอบกุล  วิบูลย์   
   424    9201241    นางสาวเบญจพร  เกิดตลอด   
   425    1202317    นาง ศุภกัญญา  ทองอร่าม   
   426    0215432    นางสาว ยุวดี  ชัยชูมินทร์   
   427    8205474    นางสาวจิราวรรณ  เจือบุญ   
   428    9207975    นางสาวสิริวรรณ  เตี้ยนวน   
   429    0241741    นาย นิพนธ์  แสงศรี   
   430    0200017    นาย พรชัย  ปลั่งกลาง   
   431    0214222    นางสาว เนาวรัตน์  แสงคำ   
   432    4213001    นาย ประดิษฐ์  หาสีโน   
   433    9204099    นางรัตนภรณ์  บุตรมาตา   
   434    0201474    นางสาว กุลณัฐ  นาคแพง   
   435    5203000    นางสาว กมลทิพย์  สุนันทะพงศ์   
   436    4212275    น.ส. กาญจนาวดี  ทิพย์ฤาตรี   
   437    3207732    นาง นัคมน  เกรัมย์   
   438    0205623    นางสาว อรวรรณ  ไชยเพชร   
   439    0200166    นาง มลฤดี  นาทันรีบ   
   440    9208436    นางสาวสุภาพร  ศรีโยม   
   441    0208569    นางสาว สิรินยา  ใจดี   
   442    5209347    นาย จิรุตถ์  บุญกว้าง   
   443    3204940    นางสาว นิตยา  กล้าถูก   
   444    4208576    น.ส. นิภาพร  เก้งโทน   
   445    2204801    น.ส. สุพิชญา  คงนวล   
   446    6207740    นางสาว สุมิตรา  แสนเสนาะ   
   447    0203738    นางสาว คนึงนิตย์  โทสวัสดิ์   
   448    5204992    นางสาว อัญชลี  นุชแก้วฟ้า   
   449    9202232    นางสูฮัยนี  หะยีสะแลแม   
   450    4213674    นาย พิริยะ  ศรีปัญญา   
   451    0242503    นางสาว ทัดดาว  มณีรอด   
   452    0200170    นางสาว ศิริลักษณ์  รินเสนา   
   453    8203266    นางสาววรเมตตา  วัตธากร   
   454    0204632    นางสาว เครือวัลย์  จุ้งลก   
   455    7206818    น.ส. สุภาพร  มณี   
   456    5205699    นาง สุกัญญา  ผุยศรี   
   457    0208221    นางสาว วิชราภรณ์  บัวสว่าง   
   458    6205596    นางสาว เต็มศิริ  วิสุทธิ์แพทย์   
   459    9205672    นางสาวหทัยกาญจน์  เดชพิชัย   
   460    0200150    นางสาว นภัทร  ภูจีวร   
   461    3207249    นางสาว อรอุมา  คำพิมาย   
   462    9201959    นางสาวกาญจนา  กวีวีรกุล   
   463    9200022    นางสาวนงเยาว์  กิตติวรพัฒน์   
   464    4213156    น.ส. พิริยาพร  ดวงไข   
   465    8204898    นางสาววิไล  เจียมจรุงกิจ   
   466    0202362    นางสาว รัตนาภรณ์  เหล่าพิลัย   
   467    6206784    นาย สมเกียรติ  ไชยหาญ   
   468    0206250    นาย พัฒนโชติ  พรามนุช   
   469    0206812    นางสาว นฤมล  โพธิ์พุดตาล   
   470    1200146    นาง เบญจา  บุตยะรัตน์   
   471    4201102    น.ส. ลัดดาวัลย์  แสงยศ   
   472    9201814    นายสนติพร  อินทองปาน   
   473    0201294    นาย เพิ่มสกุล  นิลขำ   
   474    9204843    นางสาวสุนิดา  ไชยานุวงศ์   
   475    4200735    น.ส. สิริวิมล  เบญจปิยะพร   
   476    8204052    นางสาวสุพัตรา  ขำยา   
   477    9203863    นางสาวเมษิณี  สันบู   
   478    9208684    นางสุกัญญา  บุญช่วย   
   479    9206940    นางสาวอุไรรัตน์  ชื่นเจริญ   
   480    9201708    นางสาวสุภาวดี  สุทธิเหลือ   
   481    9205381    นางสาวจิตรติมา  บุตรจีน   
   482    3200907    นางสาว นัญจรัตน์  ดีดพิณรัมย์   
   483    1201987    นางสาว ธัชกร  บุญอินทร์   
   484    9205080    นางอุสนัน  ติงสง่า   
   485    4206369    นาย พันธ์รบ  สารคำ   
   486    9200599    นายโยธิน  พร้อมมูล   
   487    9200013    นางสาวกันยารัตน์  บัวงาม   
   488    9203599    นายปราโมทย์  แท่นมาก   
   489    0201485    นางสาว รัตณา  มะหันตะกิจ   
   490    9200673    นางสาวมารียะ  ชูช่วย   
   491    9200077    นายวิทวัส  รัตนวิจิตร   
   492    9206075    นางสาวจงจิต  สายแก้ว   
   493    9201315    นางสาวมยุรี  อินธรรมระ   
   494    9202509    นางสาวพจนารถ  เจริญฤทธิ์   
   495    9200771    นางสาวจุฑามาศ  นพวงศ์   
   496    9200181    นางสาววณัฏยา  มุสิด   
   497    9201983    นางสาวหทัยกาญจน์  ทองศรีแก้ว   
   498    8207171    นายมาโนช  แก้วเขียว   
   499    8202565    นางสาวสาวิตรี  สุขทอง   
   500    1202413    นาง วิภา  นาคะจะ   
           
      อนึ่ง  หากปรากฎภายหลัง  ผู้สอบแข่งขันได้รายใดมีคุณสมบัติ
   ทั่วไปหรือคุณสมบัติเฉพาะสำหรับตำแหน่ง ไม่ตรงตามประกาศรับสมัคร
   ของกองบัญชาการศึกษา  ลงวันที่  23  มกราคม 2551 จะถือว่าเป็น
   ผู้ขาดคุณสมบัติและหมดสิทธิในการสอบแข่งขันได้ในครั้งนี้     
   และไม่มีสิทธิรับการบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการตำรวจ หรือหาก
   ได้รับการบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการตำรวจไปแล้ว  ก็จะถูกให้ออก
   จากราชการ       
      สำหรับผู้สมัครสอบที่ประสงค์จะตรวจสอบผลการสอบแข่งขัน 
   ให้ยื่นคำขอเพื่อขอทราบผลการสอบได้  ภายในเวลา  30 วัน     
   นับแต่วันประกาศผลสอบเป็นต้นไป
 
 

แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

ผบ.หมู่ (ป.) สภ.สอยดาว
alienonline
ระดับ 1
*
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 25


Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15201 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:29:25 »

 ขอวันรายงานตัว ด้วยครัฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
กุ๊กกิ๊ก [รักแท้มีอยู่จริง]
ระดับ 5
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: หญิง
กระทู้: 501

newbie


Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15202 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:30:14 »

 sad sad sad sad
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

จังหวะหัวใจ I love you too.  www.bie-fanclub.com
bomman
ระดับ 1
*
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 24


Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15203 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:31:09 »

ยินดีกับทุกคนด้วยนะครับ afro
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
kapooklook
ระดับ 1
*
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: หญิง
กระทู้: 5


Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15204 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:32:45 »

 afro afro afro afro afro
ขอแสดงความยินดีกับอนคตผู้หมวดคนใหม่กันนะคะ
 afro afro afro afro afro
สุดยอดจริงๆๆๆค่ะ[b][/b][center][/center][font=Verdana][/font]
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
กุ๊กกิ๊ก [รักแท้มีอยู่จริง]
ระดับ 5
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: หญิง
กระทู้: 501

newbie


Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15205 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:33:34 »

ประกาศกองบัญชาการศึกษา
เรื่อง  ประกาศรายชื่อผู้สอบแข่งขันได้และสำรอง ในการรับสมัครและสอบแข่งขัน
บุคคลภายนอกผู้มีวุฒิปริญญาตรี  เพื่อบรรจุและแต่งตั้งเป็น
ข้าราชการตำรวจชั้นประทวน  พ.ศ. 2551
……………………………………….
  ตามประกาศ กองบัญชาการศึกษา  ฉบับลงวันที่ 23 มกราคม 2551 รับสมัครและสอบ แข่งขันบุคคลภายนอกผู้มีวุฒิปริญญาตรี เพื่อบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการตำรวจชั้นประทวน พ.ศ. 2551 ดำรงตำแหน่งผู้บังคับหมู่หรือเทียบเท่าผู้บังคับหมู่ กลุ่มสายงานป้องกันปราบปราม และกลุ่มงานอำนวยการและสนับสนุน ในหน่วยงานต่าง ๆ ของสำนักงานตำรวจแห่งชาติ  จำนวน  2,000  อัตรา นั้น
  บัดนี้  การดำเนินการสอบแข่งขันได้เสร็จสิ้นลงแล้ว  จึงขอประกาศรายชื่อผู้สอบแข่งขันได้เรียงตามลำดับคะแนน  โดยได้จัดลำดับไว้ ดังต่อไปนี้
     1.   บัญชีผู้สอบแข่งขันได้เรียงตามลำดับคะแนน กลุ่มสายงานป้องกันปราบปราม (ปป.1)
จำนวน  1,462  อัตรา  ( แนบท้ายประกาศ )
     2.   บัญชีผู้สอบแข่งขันได้เรียงตามลำดับคะแนน กลุ่มงานอำนวยการและสนับสนุน (อก.2)
จำนวน     500  อัตรา  ( แนบท้ายประกาศ )
     3.   บัญชีผู้สอบแข่งขันได้ สำรอง เรียงตามลำดับคะแนน กลุ่มงานอำนวยการและสนับสนุน (อก.2)  จำนวน  12  อัตรา  ( แนบท้ายประกาศ )
  โดยให้ผู้ที่มีรายชื่อเป็นผู้สอบแข่งขันได้ เรียงตามลำดับคะแนน ในข้อ 1 และ 2 มารายงานตัว เพื่อรับฟังคำชี้แจงในการเข้ารับการฝึกอบรม  ตามกำหนด ดังนี้
  ให้ผู้มีรายชื่อตามบัญชีรายชื่อ ในข้อ 1 ( กลุ่มสายงานป้องกันปราบปราม ) และ ข้อ 2       ( กลุ่มงานอำนวยการและสนับสนุน ) นำบัตรประจำตัวสอบ และบัตรประจำตัวประชาชน หรือบัตรประจำตัวเจ้าหน้าที่ของรัฐ หรือบัตรอื่นที่ทางราชการออกให้ โดยมีรูปถ่ายติดอยู่ ไปรายงานตัวต่อเจ้าหน้าที่       ในวันอังคารที่ 16 กันยายน  2551 เวลา 08.30 นาฬิกา เพื่อรายงานตัวและรับฟังคำชี้แจง จากกองกำลังพล  และศูนย์ฝึกอบรมที่รับผิดชอบในการฝึกอบรม ที่ห้องประชุมใหญ่สโมสรตำรวจ ถนนวิภาวดีรังสิต เขตหลักสี่ กรุงเทพมหานคร หากไม่มารายงานตัว ตามวันเวลา และสถานที่ที่กำหนด อาจถูกตัดสิทธิจากการเป็นผู้สอบแข่งขันได้
  อนึ่ง หากปรากฏภายหลังว่า  ผู้สอบแข่งขันได้รายใดมีคุณสมบัติทั่วไปหรือคุณสมบัติเฉพาะสำหรับตำแหน่ง ไม่ตรงตามประกาศรับสมัครของกองบัญชาการศึกษา ลงวันที่ 23 มกราคม 2551  จะถือว่าเป็นผู้ขาดคุณสมบัติและหมดสิทธิในการสอบแข่งขันได้ในครั้งนี้ และไม่มีสิทธิรับการบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการตำรวจ  หรือหากได้รับการบรรจุและแต่งตั้งเป็นข้าราชการตำรวจไปแล้ว  ก็จะถูกให้ออกจากราชการ
/ สำหรับผู้สมัคร...


- 2 -
     สำหรับผู้สมัครสอบที่ประสงค์จะตรวจสอบผลการสอบแข่งขัน  ให้ยื่นคำขอเพื่อขอทราบผลการสอบได้ ภายในเวลา 30 วัน นับแต่วันประกาศผลสอบเป็นต้นไป
ประกาศ  ณ  วันที่    8    กันยายน  พ.ศ.  2551
                      พลตำรวจโท  วสันต์   วัสสานนท์
        ( วสันต์  วัสสานนท์ )
          ผู้บัญชาการ กองบัญชาการศึกษา
                                       ผู้ดำเนินการสอบแข่งขัน

ข้อมูลโดย SecCom
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

จังหวะหัวใจ I love you too.  www.bie-fanclub.com
ปท8081
ระดับ 4
****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 319



Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15206 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:35:13 »

พรุ่งนี้08.00น.เจอกันที่กองบัญชาการศึกษานะครับทุกคนแล้วจะรู้ว่าใครเป็นใคร
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
กุ๊กกิ๊ก [รักแท้มีอยู่จริง]
ระดับ 5
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: หญิง
กระทู้: 501

newbie


Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15207 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:38:09 »

รายงานตัว ข้างๆ บ้านเรานี่นา
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า

จังหวะหัวใจ I love you too.  www.bie-fanclub.com
aumanti
ระดับ 1
*
ออฟไลน์ ออฟไลน์

กระทู้: 42

ว้า ว้า ว้า ว้าววววววว


Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15208 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:41:14 »

ตกลงนี่เราเป็นตำรวจแล้วหรอเนี่ย ยังตั้งตัวไม่ทัน

ยินดีกับเพื่อนๆทุกคนครับ

ผม ชวโรจน์ จินดาวงษ์ ลำดับที่ 385 ครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
thetiger
ระดับ 5
*****
ออฟไลน์ ออฟไลน์

เพศ: ชาย
กระทู้: 669



Re: ห้องข่าว ประทวน ป.ตรี สายป้องกันและปราบปราม (ปป.1)
« ตอบ #15209 เมื่อ: กันยายน 07, 2008, 20:42:35 »

พรุ่งนี้08.00น.เจอกันที่กองบัญชาการศึกษานะครับทุกคนแล้วจะรู้ว่าใครเป็นใคร
อย่าลืมหิ้วมาด้วยนะท่านอย่าลืม azn azn azn
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 1012 1013 [1014] 1015 1016 ... 1330 ขึ้นบน พิมพ์ 
« previous next »
กระโดดไป:  

เข้าระบบ  สมัครสมาชิกใหม่  เว็บบอร์ด  ห้องภาพ   เกมส์ 

เว็บบอร์ดตำรวจ  สำนักงานตำรวจแห่งชาติ   ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 1   กองบังคับการอำนวยการตำรวจภูธรภาค 1 

Thai Jaidee Dot Com  v CopThailand  Police Cadet 49  Saranair Dot Com  Wine Lover Society Cyperusthailand

อัลบั้มภาพใจดี  BCC 138  Police Cadet 49  3sisbedandbreakfast รำพึงเพลส

Powered by MySQL Powered by PHP
© 2005 Modified by v Cop Thailand.
Valid XHTML 1.0! Valid CSS!